Hii kesi hii sijui kama anaweza chomoka!?

Hii kesi hii sijui kama anaweza chomoka!?

*Maneno yake kabla ya lolote kutokea,
*maneno yenye nia na dhamira ovu,
-Tutakinukisha
-Uchaguzi tutauvuruga
-Uchaguzi hautafanyika.
-Tunajua tutauzuiaje!

*View attachment 3647782Outcomes yake!

-Uchaguzi ulikuwa na ghasia
-Tafrani kubwa ikatokea
-Mali za umma zikachomwa moto!
Kumbuka hayo maneno yanadaiwa kutolewa kupitia Chombo cha habari cha Jambo TV. Flash iliyobeba maneno hayo kama huna habari Mahakama ilikataa kuyapokea kama kielelezo. Kwa ufupi hayo maneno hayapo mahakamani.
 
Tuelezee namna angetekeleza hayo maneno.
Weka njia zote unazodhania zingetumika maana inaonyesha majibu mliyonayo ni vile nyie mapunguwan mlivyozoea kutekeleza.
Mnajidharaulisha.
 
Ukute mnae mwita dkt hapendi kukisikia hicho "kivumishi cha sifa cha doctor" ila ndio mmekomaa kumuita dk.
Kumbe ni huruma ya "dakitari" siyo tena DPP "kutojisika furaha " kuendelea na kesi!
DPP anafuata sheria so hawezi kumhurumia sababu hana hayo mamlaka, mahakama inaweza kumtia hatiani lissu lkn samia ana mamlaka ya kusamehe mtiwa hatiani.
 
*Maneno yake kabla ya lolote kutokea,
*maneno yenye nia na dhamira ovu,

-Tutakinukisha
-Uchaguzi tutauvuruga
-Uchaguzi hautafanyika.
-Tunajua tutauzuiaje!

*View attachment 3647782Outcomes yake!

-Uchaguzi ulikuwa na ghasia
-Tafrani kubwa ikatokea
-Mali za umma zikachomwa moto!
Akili huna mavi wewe. Kwahiyo Lissu ndiye alikuwa anaamrisha raia na polisi kuua wakati wa matukio? Lissu ndiye alikiwa anaamrisha watu wachome vitu? Nyie timu kizimkazi mna laana ya asili.
 
Unachekesha wewe!

Wewe uliwahi kuona mtu anashtakiwa kwa kosa la miaka ijayo
Ambalo kosa hilo wakati linafanyika alikuwa yupo jela chini ya ulinzi mkali?

Uliona wapi kesi ya namna hiyo.
Kesi ya Lisu haihusiani na MO29 ni kesi mbili tofauti, wahusika tofauti, nyakati tofauti
Mkuu hujui kiongozi akitamka neno,haraka utekelezaji huanza pengine hata bila yeye kutambua!....
(Underground work huanza mara moja zinazo husu utekelezaji)
 
Akili huna mavi wewe. Kwahiyo Lissu ndiye alikuwa anaamrisha raia na polisi kuua wakati wa matukio? Lissu ndiye alikiwa anaamrisha watu wachome vitu? Nyie timu kizimkazi mna laana ya asili.
Usijitoe akili mkuu,lissu ni kiongozi mkuu,kauli yake ni agizo moja kwa moja....(Titles yake kama mkuu wa chama siyo mchezo) Labda alikuwa ajitambui kama yeye ndiye mwenyekiti,na kauli yake huwa ni kauli yenye uzito.
*Nakupa mfano,leo hii mwenyekiti wa chama ccm akikosea akatamka ""siipendi jamiiforum amini kesho inafungwa""kumbuka hapo hakutamka ifungwe"" yaani kauli za wenyeviti ni tamko!
 
DPP anafuata sheria so hawezi kumhurumia sababu hana hayo mamlaka, mahakama inaweza kumtia hatiani lissu lkn samia ana mamlaka ya kusamehe mtiwa hatiani.
Sasa hiyo hatia ambayo unaona hayo maneno aliyosema Lissu... Yapo Mahakama Gani ?

Yaani hayo maneno ambayo kasema Lissu ..yamepokelewa kama ushahidi Mahakama Gani ?

Unajua mnaongea vitu hewani bila kujua procedure za Mahakama....
 
Hii ngoma imefikia patamu, leo lissu alikuwa anatia huruma, mpaka alitamani amzibe mdomo shahidi wa mashtaka
Ushahidi anaotoa unafaa kutolewa dhidi ya mtuhumiwa wa kosa la sedition (uchochezi), sio dhidi ya mtuhumiwa wa kosa la treason (uhaini).

Upo uwezekano wa mtu mmoja kutenda kosa la uchochezi, lakini almost hakuna uwezekano wa mtu mmoja kutenda kosa la uhaini. Ndio maana hata lone-wolf assassins wanaofanikiwa kuua wakuu wa nchi bado huwa hawashitakiwi kwa uhaini.
 
Usijitoe akili mkuu,lissu ni kiongozi mkuu,kauli yake ni agizo moja kwa moja....(Titles yake kama mkuu wa chama siyo mchezo) Labda alikuwa ajitambui kama yeye ndiye mwenyekiti,na kauli yake huwa ni kauli yenye uzito.
Kesi ya kipumbavu kama hii kwenye serious independent court ingepigwa nje in day one na prosecutor angepewa onyo kali
 
Usijitoe akili mkuu,lissu ni kiongozi mkuu,kauli yake ni agizo moja kwa moja....(Titles yake kama mkuu wa chama siyo mchezo) Labda alikuwa ajitambui kama yeye ndiye mwenyekiti,na kauli yake huwa ni kauli yenye uzito.
*Nakupa mfano,leo hii mwenyekiti wa chama ccm akikosea akatamka ""siipendi jamiiforum amini kesho inafungwa""kumbuka hapo hakutamka ifungwe"" yaani kauli za wenyeviti ni tamko!
Unayowaza hayapo kisheria. Tatizo lenu mnawaza kwa mihemko yenu na kudhani mnayowaza yapo kihalali. Kwani Lissu kama raia ana tofauti gami na wewe? Samia kama raia ana tofauti gani na wewe? Tatizo tunadhani kuwa nchi hii inaongozwa kwa matamko na kwa kuangalia nani ni nani. Ndiyoaana kwenye nchi ambazo si za hovyo kama Tanzania ilivyo ya hovyo kunakuwa na katiba ambayo inamuongoza kila mtu akiwemo Rais. Hapa kwetu tunadhani kuwa Samia ndiye kila kitu. Upuuzi mtupu.
 
Kesi ya kipumbavu kama hii kwenye serious independent court ingepigwa nje in day one na prosecutor angepewa onyo kali
Kesi ya kipumbavu kama hii kwenye serious independent court ingepigwa nje in day one na prosecutor angepewa onyo kali
Siyo kila kitu ni cha kukipuuza!/ Upo sahihi ni jinsi mahakama itakavyopendekeza lakini kumbuka kuna ATHARI ZILITOKEA!
Athari ndizo zinaleta mkwamo!,kusingekuwa na athari yoyote isingekuwa na uzito wowote,ingetolewa onyo tu.
 
Back
Top Bottom