Hii inawahusu wanaume wanolialia kupigwa mizinga

Hii inawahusu wanaume wanolialia kupigwa mizinga

Kama unajijua upo kipesa zaidi miss Chaga basi usiwe pia na kimbelembele cha kutoa puchi yako haraka haraka bz wengine wakishakukwarua hata mara moja tuu wanakuachia manyoya, so uwe una bana bana hata miezi mitraka hivi ili at list uwe umepiga hata bingo ya passo.
 
Last edited by a moderator:
Wanawake walikuwa wanapewa pesa Zamani, wakati mwanaume anafanya kazi na mama anaangalia familia, siku hizi mnataka haki sawa, mnafanya kazi wengine wana kipato kuliko wanaume yet bado mnataka mpewe hela absolutely disgusting.

Give me money jamani achana na haki sawa haipo na its will never exist okey..... by nature we are differ how can we be equal ?....its an idea people use to generate income tu ..... niamini mimi mpe mwanamke hela uone kama mapenzi yatayumba
 
mi mwenyewe nashangaa kwa kweli sijui mapenzi ya sasa yanaelekea wapi?unajua kuwa responsible kwa umpendae raha sana yaani mno,lakini vijana wa siku hizi ndo kulalamika hakuishi mapenzi ya vijana wetu wa sasa yamebaki on bed tu bassiiiiii na yenyewe hayachelewi ni siku mbili tu yote kwishnei.

Ndo maana inakua rahisi mtu kukuacha na kukusahau kabisaa maana katika mahusiano hakuna ata chembe ya kumbukumbu na mambo ya bed yanasahaulika haraka sana unajua eeh.
 
Excellent!!! Waambie hao kwani hawajui ukitaka kula shurti nawe uliwe kidogo......
 
sikuongelea kuhongwa mkuu nimeongelea kumhudumia mkeo/mpenzio kama hukunielewa vizuri basi.

siamini kama kuna mwanaume kaoa mke kamweka ndani alafu hataki kumuhudumia au analalama kuhudumia,kwani mke anahitaji nini ,mke anataka ale vizuri,alale pazuri,avae vizuri tosha mengineyo ni mbwembwe tu...ukiona una mke alafu analalamika umuhudumii ujue anatamaa uyo na hutokaa umridhishe,hao ndio anataka umnunulie gari na anajua uwezo hauna au ata ukiwa na uwezo una mipango mingine ya muhimu kwenu kuliko gari.

Ukihudumia girlfriend iyo ni kuhonga kaka sio jukumu lako ilo we sio babake,kama anahona mbahiri kwa sababu haumnunulii smart phone, muulize mbona babake kashindwa ajamnunulia .... Usiwaendekeze sana mademu wataishia kykudisapoint alafu hakuna utachogain
 
Mwanaume: "I love you honey.." (Actually he mean..."I want your naniiiii")
Mwanamke: "I love you baby..." (Actually she mean.. "I want your mfuko")
 
Back
Top Bottom