Hii inawahusu wanaume wanolialia kupigwa mizinga

Hii inawahusu wanaume wanolialia kupigwa mizinga

mbona madem kibao tuu hapa sinza tena hata mchana ukitaka huduma tena unajichagulia mwenyewe ten uzur wa hawa hawana wivu ..ukitoka kwa huyu unaweza kwenda kwa mwingne..mbona poa tuuu...kuliko kuish na dem stress tupu...poteeni kule
 
Mwanaume pesa.... dushe mbwembwe tu... utasikia namkuna vizuri awezi niacha nani kasema nikipata wakunipa nakuacha ,

Kuna jamaa alikuja hapa na story ya rafiki yake ambaye ametoka mbali na mumewe na kufanikiwa kujenga na kumiliki magari lakini dushe tabu tabu alimdhiaki mumewe kuwa sio chochote! Akilinganisha na x wake babu! Wewe miss chagga unadai tofauti! Nyie viumbe mna shida vichwani sio bure.
 
we ndo unalijua hilo mkuu,wenzio sa hizi hata akiombwa hela ya kusukia nywele atalalamika kapigwa mzinga tayari na wakati huo huo anataka sana mpenzi wake aonekane smart,sa sijui mpenzi wake amwombe baba hela ya kusukia kumfurahisha yeye?
kupigwa mzinga na kuombwa hela ni vitu viwili tofauti....
 
Me wenye mapenzi ya njaa...njaa.....mara nyingi wanabaki Miayo sana 😱.....wakisema ke tuna tabia mbaya,jibu ni kwamba lazimA kuna mpaka rangi :what::what:
 
Kuna jamaa alikuja hapa na story ya rafiki yake ambaye ametoka mbali na mumewe na kufanikiwa kujenga na kumiliki magari lakini dushe tabu tabu alimdhiaki mumewe kuwa sio chochote! Akilinganisha na x wake babu! Wewe miss chagga unadai tofauti! Nyie viumbe mna shida vichwani sio bure.

Tumeumbwa tofauti tegemea magic every day to me money ... mwingine denda ... mwingine dushe so maajabu hayataisha..... ila hakuna mapenzi na.njaaa mkuuu
 
haaaaaaaaahaaaaaaaahaaaaaaaa umeniacha hoi banah,ila kiufupi mkuu mwanaume kuhudumia kuanzia sekta ya wallet mpaka hiyo nyingine,upo hapo maanake zote hizo ni huduma.
Leo pesa ndo kila kitu. Kesho utasikia wewe naye ni mwanaume? Wakiitwa wanaume na wewe unaenda hata vitatu huwezi?
 
Tumeumbwa tofauti tegemea magic every day to me money ... mwingine denda ... mwingine dushe so maajabu hayataisha..... ila hakuna mapenzi na.njaaa mkuuu

Kwan pesa huwezi kutafuta mwenyewe? Mpaka utegeshe mkuu!
 
Mke tangu lini akaonggwa ?..... Inabidi mjue pia kuonga sio ujanja, kila senti unayopata hakikisha inafanya jambo la maana, msaidie mpenzi wako penye uhitaji kama unavyosaidia washikaji zako. Jenga maisha ukiwa kijana na uutumie ujana wako vizuri. Wako wapi mabingwa wa kuonga kina Dallas,nani anayewaheshimu? ...Mwanamke hana shukrani wala hauwezi kumridhisha.
 
Kwan pesa huwezi kutafuta mwenyewe? Mpaka utegeshe mkuu!

Raha ya pesa kutafuta na pia kutegesha aiii we ungekuwa mwanamke ungejua utamu wa pesa ya kupewa na mumeo au mpenzio acha kabisa
 
ni kweli mkuu angalau kuna wanaume ambao bado wanaamini kumtunza mwanamke ni wajibu wa mwanaume maanake hiki kizai chetu hiki!ni shiiiiiidaaa!!!!!!!
Asante blue G.....hiyo ndo sifa ya sisi wanaume....mwanamke hata angekua dada ako malezi lazima ww
 
Raha ya pesa kutafuta na pia kutegesha aiii we ungekuwa mwanamke ungejua utamu wa pesa ya kupewa na mumeo au mpenzio acha kabisa

Wanawake walikuwa wanapewa pesa Zamani, wakati mwanaume anafanya kazi na mama anaangalia familia, siku hizi mnataka haki sawa, mnafanya kazi wengine wana kipato kuliko wanaume yet bado mnataka mpewe hela absolutely disgusting.
 
changanya hudumu hiyo nyeti na huduma ya pesa mkuu hapo utapata maana halisi ya mwanaume kuhudumia.
Kuna jamaa alikuja hapa na story ya rafiki yake ambaye ametoka mbali na mumewe na kufanikiwa kujenga na kumiliki magari lakini dushe tabu tabu alimdhiaki mumewe kuwa sio chochote! Akilinganisha na x wake babu! Wewe miss chagga unadai tofauti! Nyie viumbe mna shida vichwani sio bure.
 
sikuongelea kuhongwa mkuu nimeongelea kumhudumia mkeo/mpenzio kama hukunielewa vizuri basi.
Mke tangu lini akaonggwa ?..... Inabidi mjue pia kuonga sio ujanja, kila senti unayopata hakikisha inafanya jambo la maana, msaidie mpenzi wako penye uhitaji kama unavyosaidia washikaji zako. Jenga maisha ukiwa kijana na uutumie ujana wako vizuri. Wako wapi mabingwa wa kuonga kina Dallas,nani anayewaheshimu? ...Mwanamke hana shukrani wala hauwezi kumridhisha.
 
Back
Top Bottom