Hii inawahusu wanaume wanolialia kupigwa mizinga

Hii inawahusu wanaume wanolialia kupigwa mizinga

Hahaha!!

Hebu noa kichwa bi mkubwa...kumbuka notsi za mwalimu wako wa Civics form I...

Nakumbuka sisi tulifundishwa hayo, sina uhakika na wewe maana huo ulikuwa mtaala wa zamani...
dah sawa mkuu watu8 nitafanya review na hata ikibidi nitareview madaftari yangu ya fom wani au nitaazima nikikosa au nikishindwa nitrejea kwako tena.
 
Last edited by a moderator:
haaaaaaaaahaaaaaaahaaaaaaaaa watoto wa kiume mna shida wakati mwingine!!!!!!!!!unakuta unajikanyagakanyaga kwa baba hapo sasa "baba naomba 50000 tuna tour ya kwenda sijui wapi na wapi" unaisalandia weeee ukiitia mkononi tu vibanda vya chipsi viko wapi kumimridhisha latifah haaaaaaahaaaaaaahaaaaaa ni shiiiiidaaaaa!!!!!!!!!!!
bila hivyo hung'oi sasa !!unadhani mchezo
 
dah sawa mkuu watu8 nitafanya review na hata ikibidi nitareview madaftari yangu ya fom wani au nitaazima nikikosa au nikishindwa nitrejea kwako tena.

Hata gugo inaweza ikawa mwalimu mzuri tu wakati mwingine...
 
Back
Top Bottom