Hii inawahusu wanaume wanolialia kupigwa mizinga

Hii inawahusu wanaume wanolialia kupigwa mizinga

Miss chagga hela huwa zinatolewa kwa masharti utayawweza naww naona kama linavyosomeka jina usije ukamng'ata mtu meno
 
umeona eehhh ni shiiiiidaaaaa!
Ndo maana inakua rahisi mtu kukuacha na kukusahau kabisaa maana katika mahusiano hakuna ata chembe ya kumbukumbu na mambo ya bed yanasahaulika haraka sana unajua eeh.
 
si ndo hapo sasa mamito yaani wao wanataka kula tu sasa sijui wale alichopika nani sasa?
Excellent!!! Waambie hao kwani hawajui ukitaka kula shurti nawe uliwe kidogo......
 
naona unajipigia promo ya kuhongwa,,keep it up
 
Asante sana elizerbeth Dominic, Umesema vizuri sana.

Pesa kama pesa kwa yenyewe haina furaha wala haileti furaha... Furaha inaanzia within na sio utside ourselves.
Tulitegemea watu waliofanikiwa sana waongoze kwa kuwa na furaha ila imekua kinyume chake... tulitegemea mabosi ndio wawe na furaha sana lkn imekua kinyume chake... basi hivyo vyoote kama hatujajiweka vizuri ndani mwetu.. kamwe hakuna kitu kilicho nje yetu kinachoweza kutupa furaha tuitakayo.. Inaanza na sisi kwanza.

Hakuna swali gumu kwa akili ya binadamu kama what is happiness, wengi wataishia kukuambia sense pleasures tu au hali fulani ambayo ni misguided to begin with.....mtu anazaliwa, anakua anakwenda shule ana graduate anajiapiza kusaka pesa apate 'maisha mazuri'. Badala ya kutafuta maisha mazuri anatafuta pesa na kui associate na maisha mazuri au furaha, mwishowe hiyo pesa ina m-posses na hatakaa aijue furaha ni nini au kwanini anahangaika
 
Last edited by a moderator:
Hakuna swali gumu kwa akili ya binadamu kama what is happiness, wengi wataishia kukuambia sense pleasures tu au hali fulani ambayo ni misguided to begin with.....mtu anazaliwa, anakua anakwenda shule ana graduate anajiapiza kusaka pesa apate 'maisha mazuri'. Badala ya kutafuta maisha mazuri anatafuta pesa na kui associate na maisha mazuri au furaha, mwishowe hiyo pesa ina m-posses na hatakaa aijue furaha ni nini au kwanini anahangaika

Pesa ndio source ya furaha kwa kila jambo haina ubishi katika karne hii, Sidhani unaweza kuwa na furaha wakati huna kitu.
 
Hakuna swali gumu kwa akili ya binadamu kama what is happiness, wengi wataishia kukuambia sense pleasures tu au hali fulani ambayo ni misguided to begin with.....mtu anazaliwa, anakua anakwenda shule ana graduate anajiapiza kusaka pesa apate 'maisha mazuri'. Badala ya kutafuta maisha mazuri anatafuta pesa na kui associate na maisha mazuri au furaha, mwishowe hiyo pesa ina m-posses na hatakaa aijue furaha ni nini au kwanini anahangaika

Kutafuta pesa ili kuwa na furaha ni kitu tofauti kabisa na kuwa mtumwa wa pesa! Ni Kama pombe unaweza kunywa uka enjoy, au ukanywa kupita kiasi ikakuua au ukawa addicted, hakuna pesa hakuna furaha period.
 
Hiyo ya tatu sio feature ni future.. BADILISHA HAPO NI-COMMENT :angry::angry::angry:
 
Back
Top Bottom