Hii inawahusu wanaume wanolialia kupigwa mizinga

Hii inawahusu wanaume wanolialia kupigwa mizinga

Mwanaume pesa.... dushe mbwembwe tu... utasikia namkuna vizuri awezi niacha nani kasema nikipata wakunipa nakuacha ,

Acha njaa kali wewe.... pesa atafute mwingine mizinga upige wewe.....utaishia shimo la hewa motto wa kike......nyie ndio mnaoishiaga kufanywa vibaya.fanya kazi jitosheleze mahitaji yako acha umatonya!!!!
 
Acha njaa kali wewe.... pesa atafute mwingine mizinga upige wewe.....utaishia shimo la hewa motto wa kike......nyie ndio mnaoishiaga kufanywa vibaya.fanya kazi jitosheleze mahitaji yako acha umatonya!!!!

Pesa Haitoshagi jamani chaliii... Toa pesa acha ubahili wewe......alafu mimi nitaishia shimo la utajiri .... mla huliwa so kutesa kwa zamu..... tuturuuuu tututuruuuuuu money is money make me happy tala tala talalaaaaaaaaaa money tututuruuuuuuu money money.... tutur tututuu turutuuu.tu tu turaaaaaa moneeeeeey ....
 
Matola ni bora pia ukawaambia hao vijana wasikimbilie maswala ya kuhudumia ilhali wanajua ndo kwanza wanayaanza maisha wajipime kwanza kuona kama wanaweza kubeba majukumu ya kulea na kutunza. .
Umeeleweka ila wanafunzi majukumu ya Baba zenu msiwapachike vijana wenzenu ndio wanaanza maisha mtawafundisha ujambazi bure.
 
Last edited by a moderator:
Pesa ndo kila kitu katika mapenzi,,,,,,,,, kama inshu ni kufika kileleni hata vibrator inakufikisha

Pesa inanunua kifikisha kileleni tena Bila kupakwa jasho aiiii watoe pesa tuwape tamu hawataki wakanunue sabuni au ky
 
Umeeleweka ila wanafunzi majukumu ya Baba zenu msiwapachike vijana wenzenu ndio wanaanza maisha mtawafundisha ujambazi bure.

hahaha...watu wanajitwika/wanatwikwa majukumu mazito sana tena wengne wanalazmika kuyatimiza hata kwa njia ya kipanya road kisa tu ni kile kidudu
 
heeeeeheeeeeeeeheee haya mamito asante na hope watasikia maanake wanakuwaga wabisi sana hawa viumbe.
Kichina hikooo!!!

BTW...safi sana waambie bana wenzio!!!
 
Pesa aitoshagi jamani chaliii... nitaishia shimo la utajiri .... mla huliwa so kutesa kwa zamu tuturuuuu tututuruuuuuu money is money make me happy tala tala talalaaaaaaaaaa money tututuruuuuuuu money money.... tutur tututuu turutuuu.tu tu turaaaaaa moneeeeeey ....
Sawa mama Claree nimekusoma.....GOLD DIGGER!!!!!Ila wewe ni noma. kweli umetumwa pesa kwa muji...
 
yani bora ninywe bia nilewe chakari kuliko kumpa mwanamke hela yangu...ambayo najua naweza kumpa na yy akaenda kuhonga kwa mwingne...foolishness
 
Back
Top Bottom