asakuta same
JF-Expert Member
- Mar 1, 2011
- 14,829
- 5,041
Hapo kwenye red: usione vyaelea....
Pesa imemtoka mwanaume ndo maana hata we umemuona!!
ndiyo maana nasema kigezo cha wewe kupendeza siyo sababu ya kunifanya mimi kama mwanaume niogope kukutokea ,,,,kwangu mimi hapo ndiyo umenihamasisha ,mambo ya kurepair the so called by you collateral damage yatakuja baadaye....... hao wanaotaka hela kutoka kwenu ni kupoteza sifa za uanaume na sidhani kama joyness alikuwa anamaanisha hela hapo juu.Na ndo hapo ninaposema kuwa, umenikuta msafi, mzuri basi nipe pesa ili nisifubae.
Sasa mnaposema kuwa tuwape pesa nyie ndo nnakuwa sielewi elewi, mnataka nini???
Kama mwanaume unaona mwanamke fulani Ham-match yanini Kujitutumua kuwa nae!!!!! mwisho utoke Vigimbi vya Uso bure.