joyness
JF-Expert Member
- Nov 1, 2012
- 235
- 120
jamani wadada tuache tabia mbaya ya kuwategea wapenzi wetu, kila kitu ufanyiwe we wa kusubiri tu!asilimia kubwa wako hivyo.
1.zawadi yeye ndo akupe
2.mawsiliano ye ndo awe wa kwanza kukutafuta bla hivo wewe waaaala hujigusi
3.kila kitu ufanyiwe wewe je utafanya lini?
hebu tubadilike basi!
1.zawadi yeye ndo akupe
2.mawsiliano ye ndo awe wa kwanza kukutafuta bla hivo wewe waaaala hujigusi
3.kila kitu ufanyiwe wewe je utafanya lini?
hebu tubadilike basi!