hii inawahusu wadada!

hii inawahusu wadada!

Hiyo unasema wewe kuhusu kutumbukizwa almradi kiitwacho Dushelele,
Lakini iko hivi, Daima pennye ukweli ni lazima tuseme.
Kwenye 6*6 Inategemea na uandaaji wa mwanamke japo vipisi huwa havipewi kipaumbele.
hapo kwenye blue nadhani umemaliza , kitandani mwanaume anatakiwa aende extra mile zaidi ya dushulele lake kumridhisha mwanamke ,kwahiyo kibamia siyo ishu ya kucheat kwa mwanamke kama she is not teja wa mikono ya mtoto na kwanini mwanamke zako ziwe size ya punda halafu unang'ang'ania kumilikiwa na mtu mwenye kibamia?
 
mapenzi sio hela!sidhani kama wewe uko na mtu wako sababu ya hela tu,kama mapenzi yangekuwa ni hela mabillionea wasingejiingiza kwenye mapenzi that z what i think!

Mapenzi ni Pesa kubali au kataa joyness.
BINAFSI MIMI NIKO NA MPENZI WANGU KWA AJILI YA PESA, UNAFIKIRI NITAKULA NA KUVAA NINI,
Mabilionea wako ktk mapenzi kwa sababu kitu mapenzi ni lazima kwa kila mwanaume na mwanamke Rijali.
Labda tu uwe na udhahifu fulani,
Msitake kutudanganya eti mpenzi wako hujampendea Pesa.
Ushamkomba, Ushafungua Mradi sasa ndo unaanza kusema Pesa haina nguvu ktk mahusiano, Tuache na Sisi Tuvune.
 
Last edited by a moderator:
mapenzi sio hela!sidhani kama wewe uko na mtu wako sababu ya hela tu,kama mapenzi yangekuwa ni hela mabillionea wasingejiingiza kwenye mapenzi that z what i think!

kama hiyo namba 2 hapo inauhusiano gani na pesa my dia?
 
hapo kwenye blue nadhani umemaliza , kitandani mwanaume anatakiwa aende extra mile zaidi ya dushulele lake kumridhisha mwanamke ,kwahiyo kibamia siyo ishu ya kucheat kwa mwanamke kama she is not teja wa mikono ya mtoto na kwanini mwanamke zako ziwe size ya punda halafu unang'ang'ania kumilikiwa na mtu mwenye kibamia?

........Kwa sababu Pale niko Ki-maslahi zaidi.
 
Mapenzi ni Pesa kubali au kataa joyness.
BINAFSI MIMI NIKO NA MPENZI WANGU KWA AJILI YA PESA, UNAFIKIRI NITAKULA NA KUVAA NINI,
Mabilionea wako ktk mapenzi kwa sababu kitu mapenzi ni lazima kwa kila mwanaume na mwanamke Rijali.
Labda tu uwe na udhahifu fulani,
Msitake kutudanganya eti mpenzi wako hujampendea Pesa.
Ushamkomba, Ushafungua Mradi sasa ndo unaanza kusema Pesa haina nguvu ktk mahusiano, Tuache na Sisi Tuvune.
watu wanfanya biashara ili wapate pesa kwa hiyo tunaweza sema mapenzi ni biashara?
 
I second you...

Halafu nyie wadada huwa mnaniudhi sana...
Haswa nyie mnaopenda sana fedha na kujionesha kuliko kuonesha mapenzi ya dhati...
Mnavifanya hivyo vitobo vyenu mali sana eenh, kila anayetaka kupekecha nyie mwampa tu kisa ana hela...
Mnajidhalilisha tu, siachi kuwafananisha na KINU mtama mwatwanga, kisamvu mwatwanga, karanga mwatwanga....
Watu wazima hovyoooo, msione mwanaume ana pesa mshaanza mwandama kama nzi na kimba kichakani!!
.......Mtukome.......
 
Na wataendelea kutuoa na huo ubahili wao, na sie tutaendelea kucheat nje kama kawa (Ila kwa tahadhari), mpaka wanyooke.

kwahiyo hapo kwenye bluu hampatagi ambao sio wa bahili ili muache kucheat? pole sana kama unaowapata wote ni wabihili!
 
Huwezi chapa lapa Erick!!! teh!

Ndipo hapo ninaposhangaa mimi,
Uko na mwanaume ndani...Hana Pesa, Hajui mapenzi....Hajui kunipetipeti, Kwa nini nisimgeuze Godoro,
Ndo Maana nawaambia Hao wanaume, Kama Unajijua Huna Uwezo wa Kummiliki Mwanamke wa type flani, Basi usijitutumue usije ukatoka na Vigimbi vya Uso Bureeeeeee..........!!!!!!!!,
We Chapa Lapa Tutakutana Sokoni.
 
Mapenzi ni Pesa kubali au kataa joyness.
BINAFSI MIMI NIKO NA MPENZI WANGU KWA AJILI YA PESA, UNAFIKIRI NITAKULA NA KUVAA NINI,
Mabilionea wako ktk mapenzi kwa sababu kitu mapenzi ni lazima kwa kila mwanaume na mwanamke Rijali.
Labda tu uwe na udhahifu fulani,
Msitake kutudanganya eti mpenzi wako hujampendea Pesa.
Ushamkomba, Ushafungua Mradi sasa ndo unaanza kusema Pesa haina nguvu ktk mahusiano, Tuache na Sisi Tuvune.

hapo kwenye blue inamaana bila mpenzi huwezi kula vizuri wala kuvaa vizuri? kama ni hivyi ndivyo wanawake wengi mnaakili hiyo basi ile kauli mbiu ya mkiwezeshwa mnaweza basi ni halali yenu.
 
watu wanfanya biashara ili wapate pesa kwa hiyo tunaweza sema mapenzi ni biashara?

Kama Mapenzi si Biashara kwa nini Uje kujenga kwa Mumeo!!!!!!!!!
Umekaa kwenu miaka 40 hujajenga na wala huna Usafiri, Miaka 2 ndani ya ndoa una Miradi kibao,
Kwa hali hii kwa nini tusiseme kuwa Mapenzi ni Biashara!!!!!!!!1
 
hapo kwenye blue inamaana bila mpenzi huwezi kula vizuri wala kuvaa vizuri? kama ni hivyi ndivyo wanawake wengi mnaakili hiyo basi ile kauli mbiu ya mkiwezeshwa mnaweza basi ni halali yenu.

Huo ni mfano tu, Kwani wakati ananitongoza alinikuta Uch.i???
 
Ndipo hapo ninaposhangaa mimi,
Uko na mwanaume ndani...Hana Pesa, Hajui mapenzi....Hajui kunipetipeti, Kwa nini nisimgeuze Godoro,
Ndo Maana nawaambia Hao wanaume, Kama Unajijua Huna Uwezo wa Kummiliki Mwanamke wa type flani, Basi usijitutumue usije ukatoka na Vigimbi vya Uso Bureeeeeee..........!!!!!!!!,
We Chapa Lapa Tutakutana Sokoni.


hapo kwenye blue madame b i concur with you ,ila kusema mtu bahili tu hainiingii akilini kama ndiyo inahuu
 
hapo kwenye blue madame b i concur with you ,ila kusema mtu bahili tu hainiingii akilini kama ndiyo inahuu

Kutokuwa na Kazi ndo hatua ya kuelekea kwenye ubahili ndugu,
Kwa hiyo Umesaluti!!!!!!!
 
hapo kwenye blue inamaana bila mpenzi huwezi kula vizuri wala kuvaa vizuri? kama ni hivyi ndivyo wanawake wengi mnaakili hiyo basi ile kauli mbiu ya mkiwezeshwa mnaweza basi ni halali yenu.
no madame nafikiri tofauti so u mean bila mwanaume mwanamke hawezi ishi maisha mazuri??tuna mikono,tuna akili,tuna nguvu na tunaweze bila kuwezeshwa, tena pengine tunaweza zaidi yao.
 
Hilo swali jiulizeni nyie msiopenda kuwapa Pesa wapenzi wenu.

mimi haijawahi kunitokea ndiyo maana nikakurushia wewe uliyesema mtaendelea kucheat kwasababu waume zenu ni wabahili......kwanini usimuache mtu kama haendani na vigezo vyako ukamn'goa mtu mwenye kukidhi vigezo vyako kuliko kuwa mwizi mwizi.
 
Kutokuwa na Kazi ndo hatua ya kuelekea kwenye ubahili ndugu,
Kwa hiyo Umesaluti!!!!!!!

ninakubaliana na kusema mtu hajui mapenzi ,hajui kupetipeti.......hapo hata mimi nakubaliana na wewe kutupa kule kwasababu hapo hamna mapenzi tena, ila hiyo ishu ya ubahili kuwa ni reason tosha ya mwanamke kucheat .....hell! BIG NOOOOOO! hiki ni kisingizio tu
 
Back
Top Bottom