hii inawahusu wadada!

hii inawahusu wadada!

Halafu nyie wadada huwa mnaniudhi sana...
Haswa nyie mnaopenda sana fedha na kujionesha kuliko kuonesha mapenzi ya dhati...
Mnavifanya hivyo vitobo vyenu mali sana eenh, kila anayetaka kupekecha nyie mwampa tu kisa ana hela...
Mnajidhalilisha tu, siachi kuwafananisha na KINU mtama mwatwanga, kisamvu mwatwanga, karanga mwatwanga....
Watu wazima hovyoooo, msione mwanaume ana pesa mshaanza mwandama kama nzi na kimba kichakani!!
.......Mtukome.......

Na Bado,.............. Mmezidi sana kutuonea nyie mijanaume.
Sasa mnataka hizo pesa zenu mkatumie na nani!!!!1
Weka Mshahara Mezani ili tuutumbue.
 
hahahahahah kumbe wafatilia michango yetu eeeh?? Evelyn Salt anajua hilo ??? nimebadilika nn?? mie naona niko sawa.....

umekuwa very serious ,umesahau kwenye ile thred ya lara 1 tulivyokuwa tunapandishiana CD au unajitoa ufahamu? halafu si ndo wewe uliniuliza halafu tutakula hiyo dushulele?
anyway Evelyn salt mbona naye alikuwa anarusha mawe gizani ,anafahamu sana.
 
umekuwa very serious ,umesahau kwenye ile thred ya lara 1 tulivyokuwa tunapandishiana CD au unajitoa ufahamu? halafu si ndo wewe uliniuliza halafu tutakula hiyo dushulele?
anyway Evelyn salt mbona naye alikuwa anarusha mawe gizani ,anafahamu sana.

ha ha ha Cielo we mbayaaaaaaa!!!! we mbayaaaaa!!!
 
bel monte lounge is more elegant. Hapo savannah lounge makelele tu na kiyoyozi hakikolei. Hebu jivute nakuja.

haina shaka ni kiasi cha kukwea lift na kujimuvuzisha floor hiyo...
 
Na Bado,.............. Mmezidi sana kutuonea nyie mijanaume.
Sasa mnataka hizo pesa zenu mkatumie na nani!!!!1
Weka Mshahara Mezani ili tuutumbue.

Hahaha....jamani Madame B mwaka wa shetani huu tutabakia mifupa lol!
 
tena bel monte kunafaa bahili kama wewe. Manake.ni cash mbele all the time. Kuna mijitu bill ikija inaenda toilet! Mppphhhhhh!

Hahaha....we inabidi nikupeleke Maldives ukatumbue na shosti yako Husninyo ndio mtaweka heshima
 
hahahah shem bana....chill..ilikuwa kuchangamsha jamvi tu, nothing serious....
umekuwa very serious ,umesahau kwenye ile thred ya lara 1 tulivyokuwa tunapandishiana CD au unajitoa ufahamu? halafu si ndo wewe uliniuliza halafu tutakula hiyo dushulele?
anyway Evelyn salt mbona naye alikuwa anarusha mawe gizani ,anafahamu sana.
 
Tumeshaambiwa tuache kuwahonga wanaume zetu.
Sasa na yeye anitumie burebure!!!!!!!!!
Haiwezekani joyness
duuuh kumbe hata wewe una inferiority complexities...eti anitumie...kumbe umeshajiweka mwenyewe kwenye level za instrument..ya kutumika..daahh waht a pity..wewe umepewa bure nawe toa bure..ingekua mwisho wa mwaka au mwezi unalipia kodi hiyo kwetu..ni kweli lakini daaaah.....
 
Hahaha....jamani Madame B mwaka wa shetani huu tutabakia mifupa lol!

Sio jamani Madame B, Hivi nyie wanaume mnataka kila siku mtufubaishe miili yetu tuuuuuuuuu.........
na usiombe ukutane na mwanaume aliyeyajua mapenzi ukubwani, mbona tunakomaIla hapa haki sawa kwa wote, Mimi Binafsi Mwanaume Asiye na Pesa kwangu hana nafasi,
Shem Upo!!!!!!!!
 
duuuh kumbe hata wewe una inferiority complexities...eti anitumie...kumbe umeshajiweka mwenyewe kwenye level za instrument..ya kutumika..daahh waht a pity..wewe umepewa bure nawe toa bure..ingekua mwisho wa mwaka au mwezi unalipia kodi hiyo kwetu..ni kweli lakini daaaah.....

Nakuja kama hivi:
RED: Nyie wanaume siku zote mkikaa huko vipembeni mnatusema mara hv mara vile, sasa nimeamua kukurahisishia msemo ili uteleze tu ,
GREEN: Hata kama siilipii Vat wewe unafikiri hela ya kununua Cream au Pafyumu nitaipata wapi, Ungenikuta mchafu ungenitaka???? Kwa hiyo unataka mwaka mzima unigegede bureeeee ati kwa kuwa sio sabuni hii kusema itaisha, Thubutu yako.............. Hapa Kama huna Pesa Unachapa Lapa kwenu.
 
Vipi MWANIITA! NIITA! NACHEKI GAME YA ARSERNAL HUKU MNANIKATA STIMU!!!!!!!! Au hamjui stimu zimelipiwaaaa!!!!!!! Mwenyekiti wa Liberal woman nimeingia sasa ulingoni!!!!! NANI ANALETA UBISHI!!!!!!!!!!
 
hahahahah bora umekuja...eti asakuta same anasema ww ni mzee wa chop chop monie!!! inaionaje hii tuhuma??
Vipi MWANIITA! NIITA! NACHEKI GAME YA ARSERNAL HUKU MNANIKATA STIMU!!!!!!!! Au hamjui stimu zimelipiwaaaa!!!!!!! Mwenyekiti wa Liberal woman nimeingia sasa ulingoni!!!!! NANI ANALETA UBISHI!!!!!!!!!!
 
Last edited by a moderator:
Nakuja kama hivi:
RED: Nyie wanaume siku zote mkikaa huko vipembeni mnatusema mara hv mara vile, sasa nimeamua kukurahisishia msemo ili uteleze tu ,
GREEN: Hata kama siilipii Vat wewe unafikiri hela ya kununua Cream au Pafyumu nitaipata wapi, Ungenikuta mchafu ungenitaka???? Kwa hiyo unataka mwaka mzima unigegede bureeeee ati kwa kuwa sio sabuni hii kusema itaisha, Thubutu yako.............. Hapa Kama huna Pesa Unachapa Lapa kwenu.
kazi huna? alaaaah...chapa ilale mpaka ngoma itambae hiyooo..kama unataka hela za matumizi date na saccos, au bank...we wa wap....bhanaaaa.......
 
We mleta mada umesahau point muhimu Dushelele naingiziwa mimi!!!!!!!! Well Yes hivo yote ni haki yangu!!!!!!! Mwanamke usipohongwa ujue game yako iko chini sanaaa! Hujathibitishwa na TBS!!!!!

Mnafikiri kuhongwa kazi ndogo!!!!!!!!!! Ile nayo TALENT atiii ya kuchomoa hela za watu wakijiona!!!!!!! Wapi tuzo yangu ya NOBEL kwa Wahongaji!!!!!!!!!!
 
sikumbuki!! labda nimwulize shostito evelynsalt....

hii ilikuwa ya wadada tu lakini kitendo cha kuja kumtetea bibie kwa joyness kimenifanya nilowee humu ,hamna hiyo rekodi mkuu!
halafu lara 1 alikuwa anachungulia humu muda mrefu tu ,nahisi harufu yake humu ameshaingia kumwaga masumu yake.
 
Evelyn Salt umeiona hiyo kwenye bold??? hahahahahah fikiria upya...jipange....
We mleta mada umesahau point muhimu Dushelele naingiziwa mimi!!!!!!!! Well Yes hivo yote ni haki yangu!!!!!!! Mwanamke usipohongwa ujue game yako iko chini sanaaa! Hujathibitishwa na TBS!!!!!

Mnafikiri kuhongwa kazi ndogo!!!!!!!!!! Ile nayo TALENT atiii ya kuchomoa hela za watu wakijiona!!!!!!! Wapi tuzo yangu ya NOBEL kwa Wahongaji!!!!!!!!!!
 
Last edited by a moderator:
hahahahah bora umekuja...eti asakuta same anasema ww ni mzee wa chop chop monie!!! inaionaje hii tuhuma??

Ofcourse Yeah!!!!!!!! AND IM PROUD OF IT!!!!!!!!!! It shows i value more to him than the red bills in his wallet! Mi bila mtu kutoa pesa sijui anaoneshaje upendo! Ubahili ubahili wenu sijuiii!!!!!!!!!!!
 
We mleta mada umesahau point muhimu Dushelele naingiziwa mimi!!!!!!!! Well Yes hivo yote ni haki yangu!!!!!!! Mwanamke usipohongwa ujue game yako iko chini sanaaa! Hujathibitishwa na TBS!!!!!

Mnafikiri kuhongwa kazi ndogo!!!!!!!!!! Ile nayo TALENT atiii ya kuchomoa hela za watu wakijiona!!!!!!! Wapi tuzo yangu ya NOBEL kwa Wahongaji!!!!!!!!!!
hivi wewe hiyo dushulele inakupaga mateso tu?
 
Back
Top Bottom