Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje wakuu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Feb 12, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    au ndio mambo ya utandaa-kwa-uwazi?
     

    Attached Files:

  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Feb 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,035
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    Wasagaji
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,822
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    aaagh disgusting!!
     
  4. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Crazy!!!
     
  5. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Imekaa "ki - milling milling" au "kukoboana koboana" zaidi !.
    Ni ishara ya kukwepa wajibu wa mtoto wa kike hapa duniani kwa halalisha viungo vitumike ndivyo sivyo !
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu naona unatia msisitizo kwa kutumia rangi ya kivalentino hapo
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,462
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hii picha imepigwa wapi na lini
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kupigwa lini wapi, hukutabadirisha maana halisi ya ushenzi wa tabia zao,
    Swali lingekuwa tutoe ushauri gani ili kuwanusuiru waliojiingiza huko na wale ambao bado nadhani na madhumuni ya mtuma hiyo pics
     
  9. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wo are they kwan?
     
  10. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    NJOONI KWANGU NINYI MSUMBUKAO NA KULEMEWA NA MIZIGO NAMI NITAWAPUMZISHA
    nje ya kuongozwa na BWANA YESU maisha huwa hivyo
    ndani ya uongozi wa BWANA YESU huwezi kuwa hivyo
     
  11. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2010
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,288
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ekh!!! wamependeza....namjua wa kushoto thru jamaa yake...huwa anapiga kote kote(bi..)
     
  12. N

    Nanu JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :confused: Lesbianism!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    duh ina maana yeye ni leesbo na pia anatoa nyama ya kuku na ya bata? Full multi-tasking
     
  14. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Kwenda kinyume na uumbaji wa Mungu na kujaribu kufanya yaliyokatazwa, udadisi wetu unatupeleka kubaya, tunapoteza ubinadamu wetu na tunageuka wanyama kwa kasi sana!
     
  15. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,265
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Kweli wewe mfunyukuzi!
     
  16. m

    mtoto wa mjini JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 1,052
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    new trend,take care.
     
  17. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2010
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    they need..prayers
     
  18. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    hii picha niliianzishiaga thread 'inovesheni in love making' lkn iliwekwa kapuni siku nyingiiiiiii....haya.....
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,818
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180

    Inovesheni??? my foot! angalieni msijeingizwa kusikoingizwa in the name of inovesheni; Haya:rolleyes:
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,107
    Likes Received: 2,326
    Trophy Points: 280
    Hilo dume hapo katikati linfanya nini?.........si hiyo ndio kazi yake?.....angegonga wote hao wawili
     
Loading...