M Mama Bhoke Member Joined May 4, 2012 Posts 40 Reaction score 6 May 6, 2012 #1 Habari wanajamii,tupo pamoja
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,234 May 6, 2012 #2 habari, mie ni baba bhoke, msalimie rhobi na matiku, afu kafate zile ng'ombe kwa mzee Chacha Marwa. Na matiko apeleke maziwa kwa mama ghati.
habari, mie ni baba bhoke, msalimie rhobi na matiku, afu kafate zile ng'ombe kwa mzee Chacha Marwa. Na matiko apeleke maziwa kwa mama ghati.
Judgement JF-Expert Member Joined Nov 13, 2011 Posts 10,326 Reaction score 4,789 May 6, 2012 #3 Alafu akitoka kwa Mama ghati, apitie kwa Mwita, amwambie mimi Gibore ninaumwa, wanikimbeze Nyamongo hosp.
Alafu akitoka kwa Mama ghati, apitie kwa Mwita, amwambie mimi Gibore ninaumwa, wanikimbeze Nyamongo hosp.
Nish JF-Expert Member Joined Jul 22, 2011 Posts 730 Reaction score 114 May 6, 2012 #4 na mwambie mama ghati alipe bili ya maziwa tulipe karo ya bhoke
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 May 6, 2012 #5 Hi...weekend njema
Jeji JF-Expert Member Joined Jun 28, 2011 Posts 1,973 Reaction score 372 May 6, 2012 #7 Hi! jambo wewe?
Mphamvu JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 10,702 Reaction score 3,356 May 6, 2012 #8 Mama Bhoke said: Habari wanajamii,tupo pamoja Click to expand... Upo hapa mjini au uko Mwibara, Mama Bhoke? Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Mama Bhoke said: Habari wanajamii,tupo pamoja Click to expand... Upo hapa mjini au uko Mwibara, Mama Bhoke?