Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
AVIETA
Member
Joined
Apr 21, 2026
Last seen
Today at 4:37 PM
Posts
69
Reaction score
92
Points
125
Find
Find content
Find all content by AVIETA
Find all threads by AVIETA
Live New Posts
Postings
About
AVIETA
reacted to
Manyanza's post
in the thread
Usioe kwa huruma. Usioe kwa haraka. Oa kwa uelewa
with
Thanks
.
Aisee hii inakuwaga usumbufu sana 😂 Ukiwa na pupa unafeli vibaya mnoo
Today at 11:32 AM
AVIETA
replied to the thread
Usioe kwa huruma. Usioe kwa haraka. Oa kwa uelewa
.
Mm wangu siku ya kwanza ya ndoa ilibidi makofi yatumike Ili atanue mapaja nilishangaa 23yrs hakuwahi kuguswa na kidume chochote.
Saturday at 11:20 AM
AVIETA
replied to the thread
Simba kuwa bingwa wa CAF Champions League 2026-2027
.
1x bet
Saturday at 7:54 AM
AVIETA
reacted to
Mad Max's post
in the thread
Road trip update: Dar - Mtwara - Dar | Hali ya Barabara inatisha | Ila nimetumia mafuta ya Tsh 150,000/= tu!
with
Thanks
.
Nina mwaka na mwezi mmoja, hakana shida kabisa, challenge kubwa kua makini na service, ATF na Oil.
Wednesday at 1:38 PM
AVIETA
replied to the thread
Sijui nataka kusema nini Wamama wa Arusha na Moshi walionilea waume zao washafariki, wamebaki wao kama wenye Wenye Nyumba
.
Hao wanawake wa kichaga wanaojua kunusa penye ngawira ukiwa pangu pakavu humuoi labda kama anajua una akili ya maisha so atavumilia m...
Oct 10, 2026
AVIETA
reacted to
Khantwe's post
in the thread
KERO
TEOFILO KISANJI UNIVERSITY MBEYA nilipeni stahiki zangu, mama amefariki kwa mimi kukosa hela za kumuuguza
with
Thanks
.
Taasisi za kidini kufanya nazo kazi ni changamoto sana
Oct 7, 2026
AVIETA
replied to the thread
MWANASHERIA, NKIKO AMUUA MPENZI WAKE CHANZO NI WIVU WA MAPENZI
.
Tena alikua ni mwanasheria anayedili na unyanyasaji na ukatili wa kijinsia kweli mganga ajiagui.
Oct 7, 2026
AVIETA
replied to the thread
Vijana wenzangu unapoamua kuoa mwanamke mchaga unapaswa kujua haya
.
Pia plus uchoyo yaani Bora amwage chakula ila si kumpatia mtu.
Oct 3, 2026
AVIETA
replied to the thread
Vijana wenzangu unapoamua kuoa mwanamke mchaga unapaswa kujua haya
.
Hao ni wazuri wa sura na rangi nadhani kuliko wanawake wengi tz but ni Malaya sijapata ona, jina lilinitoka nakaja kumbuka nishapost...
Oct 3, 2026
AVIETA
replied to the thread
Vijana wenzangu unapoamua kuoa mwanamke mchaga unapaswa kujua haya
.
Hapo sawa
Oct 3, 2026
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register