Hi washikaji leo sina usingizi aliyeko on line aje tukeshe...........!

Hi washikaji leo sina usingizi aliyeko on line aje tukeshe...........!

kwanza jieleze wewe ni demu au shoro? Ila kalenda nimepigwa sana enzi zile namfukuzia bibi yako, kama miezi sita hivi ndo nikasikiwa .sio nyie dakika moja tu unasaula jezi.

duu shikamoo babu mtumwa ndio hivo tena mambo ya binz la mbeya no mbwembwe bana.
 
mbona umeanzisha uzi mmoja mara mbili Jeska? nimejibu kule kumbe huku ndo kumechanganya, lol!
 
Last edited by a moderator:
Umeadimika we kigoli bahati mbaya ndio nazilaza zangu mbavu...
 
oya j pokea simu basi. nshafika, mimi nikija sihitaji chochote cha gharama. mi napenda vitu vyenye kuteleza. naamin unajua kuwa kumnyima mwanaume ulicho pewa na Mungu bure dhambi. Nakuhakikishia tutakesha hadi asubuhi. mia
 
oya j pokea simu basi. nshafika, mimi nikija sihitaji chochote cha gharama. mi napenda vitu vyenye kuteleza. naamin unajua kuwa kumnyima mwanaume ulicho pewa na Mungu bure dhambi. Nakuhakikishia tutakesha hadi asubuhi. mia

haha! Kumbe wewe unapenda ppruuuu mpaka makka?
 
Jeska miye mida hiyo nilishazimika zamaniiiii
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom