Hi washikaji leo sina usingizi aliyeko on line aje tukeshe...........!


Jeska

Jeska

Senior Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
116
Likes
3
Points
35
Age
33
Jeska

Jeska

Senior Member
Joined Jan 15, 2013
116 3 35
Kichwa cha habari kinahusika Paloma, Kaizer, Arushaone, Preta, Lisa, Nivea, figganigga,@FP, Kipaji Halisi, Ruttashobolwa, Madame B mnakaribishwa..
 
Last edited by a moderator:
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,113
Likes
17,614
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,113 17,614 280
Jeska.....una hatari wewe. Haya mie nalala
 
Jeska

Jeska

Senior Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
116
Likes
3
Points
35
Age
33
Jeska

Jeska

Senior Member
Joined Jan 15, 2013
116 3 35
ama kweli ngoma ya watoto haikeshi, yaani ndo wote mmelala....!
 
Jeska

Jeska

Senior Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
116
Likes
3
Points
35
Age
33
Jeska

Jeska

Senior Member
Joined Jan 15, 2013
116 3 35
ngoja nimpigie poti KakaKiiza, labda anaweza kuja kunipa kampani
 
Last edited by a moderator:
Jeska

Jeska

Senior Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
116
Likes
3
Points
35
Age
33
Jeska

Jeska

Senior Member
Joined Jan 15, 2013
116 3 35
Haya twende kazi popo mwenzangu, hii ni zaid ya hakuna kulala.
Haya sema babu yangu
hebu nipe stori za enzi zako ukivizia mashori, ulikuwa unapigwa kalenda kwa miezi mingapi vile?
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,319
Likes
743
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,319 743 280
Haya sema babu yangu
hebu nipe stori za enzi zako ukivizia mashori, ulikuwa unapigwa kalenda kwa miezi mingapi vile?
kwanza jieleze wewe ni demu au shoro? Ila kalenda nimepigwa sana enzi zile namfukuzia bibi yako, kama miezi sita hivi ndo nikasikiwa .sio nyie dakika moja tu unasaula jezi.
 
Jeska

Jeska

Senior Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
116
Likes
3
Points
35
Age
33
Jeska

Jeska

Senior Member
Joined Jan 15, 2013
116 3 35
kwanza jieleze wewe ni demu au shoro? Ila kalenda nimepigwa sana enzi zile namfukuzia bibi yako, kama miezi sita hivi ndo nikasikiwa .sio nyie dakika moja tu unasaula jezi.
Mie ni mdada wa 25,
zamani mlikuwa longo longo, lakini siku hizi keshi ndio mpango mzima kama mtu anazo kwa nini ulaze damu wakati maisha yenyewe ni mafupi

hebu piga demu sound kama utapata kitu, utasota!
 

Forum statistics

Threads 1,273,879
Members 490,535
Posts 30,494,902