Hi jf members

Cantalisia

JF-Expert Member
Sep 26, 2011
5,223
2,902
Hi brothers and sisters,am a new member, natarajia sapoti kutoka kweni wakuu,nimeamua kujiunga baada ya kugundua JF ni "stress remover" kwa aina zote za stress dunia,
naomba kuwasilisha.
 

IGWE

JF-Expert Member
Feb 3, 2011
9,341
6,886
Unakaribishwa kwa tahadhari kubwa_maake tunajua 4 sure magamba wamewatuma watu wao....ebu thibitisha kama wewe si mmoja wao!
 

Cantalisia

JF-Expert Member
Sep 26, 2011
5,223
2,902
Mkuu mie sio magamba bwana, niko humu kwa raha zangu tu mkuu toa hofu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom