hi jf am miss america..i need a translator

hey guys..i need somebody who gona translate swahili's thread into english as i told before i know nothing about swahili..so who is ready?...i need more than 2people..help me please

Nga kustuka na machale kunidesa!! Nahisi we ni mwenzao na kina nanilii, huo mchezo wenu hatujausahau hata mje na Ids za kichina! Unajifanya kutafuta translators alafu baadae wakupe email addresses zao uwawekee tule tu picha twako ee (nahisi safari hii umebadilisha) ? Uwaombe na account number(sijui this time utakua na gia ya pounds) ili uje uwaibie vizuri si ndio? Hahahahaaa mulika mwizi!!! Na utandawazi wote huu kweli we mmarekani uje kutafuta translator wa threads, ina maana hata google huijui?? Kawambie waghana na wanigeria wenzako kimenuka!!!!
 
hey guys..i need somebody who gona translate swahili's thread into english as i told before i know nothing about swahili..so who is ready?...i need more than 2people..help me please

Mwizi utamjua tu! Eti 'more than 2 people', what do you mean?? Hawana limit kwa kuongezeka hata wakifika 20 no problem si ndio? Wanatafsiri nini wote hao? Wasiwe wawili au mmoja, ili wakija kushtuka uwe umeshawaliza wengi eee?? Nyama ya mbavu wee!!
 
hey guys..i need somebody who gona translate swahili's thread into english as i told before i know nothing about swahili..so who is ready?...i need more than 2people..help me please

ntoke vipi style!umesomeka na mbinu yako imefanya kazi!!!!na kama unataka umaarufu wa kuonekana runingani pia ni PM kuna new bongo movie anatafutwa demu!utatoka tu!
 
... I know nothing about Swahili....
Hiyo imekaa ki- kiinglish cha kiswahili vile!!??? (sijui chochote kuhusu Kiswahili)

Huyu lazima atakuwa mnongo tu wala si miwest Africa!
 
hey guys..i need somebody who gona translate swahili's thread into english as i told before i know nothing about swahili..so who is ready?...i need more than 2people..help me please



Your English is too miserably broken to be American "as i told before","swahihili thread",where did u learn English? More than 2 people,could it be that u nid 50 people!!
Crime is a business of the intelligent,a ninkampopo like u doesnt have what it tikes!!
NJAA ITAKUUA,FANYA KAZI,ACHA UTAPELI!!!
 
your english is too miserably broken to be american "as i told before","swahihili thread",where did u learn english? More than 2 people,could it be that u nid 50 people!!
Crime is a business of the intelligent,a ninkampopo like u doesnt have what it tikes!!
Njaa itakuua,fanya kazi,acha utapeli!!!
so true!!!
 
Acha kutuzingua wewe. Hii JF ni ya wabongo tu. Tunaongelea shida zetu, matatizo yetu na raha zetu. Kama wewe ni mwamerika kaa kando! Nenda kule kwenye facebook yenu.

Kama kawaida yako dunia yako ni kutoka Mtwara mpaka Kyaka na Namanga mpaka Tunduma. Kuna ubaya gani Mmarekani kujiunga na JF?
 
Acha kutuzingua wewe. Hii JF ni ya wabongo tu. Tunaongelea shida zetu, matatizo yetu na raha zetu. Kama wewe ni mwamerika kaa kando! Nenda kule kwenye facebook yenu.

Hapo umeua kila kitu mkuu anataka kujadili nini na sisi?hapa hatuuzi sura.
 

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Back
Top Bottom