HESLB yatangaza kupokea maombi 2016/2017

HESLB yatangaza kupokea maombi 2016/2017

Sio kukurupuka kuomba hayo ni mapungufu ya muongozo wao kwani hata waliodahiliwa mwaka jana iliwapa usumbufu hivyohivyo na sio huwasemee eti wataalamu wanatosha kwani wewr ndio unamamlaka ya kutoa ajira au unafikiri kila anayesoma tanzania atafanya kazi tanzania suala hapa ni kujadili wanafunzi hawa wa kozi hii mpya kwa upande wa bachelor nchini kwetu watapewa mkopo ktka category ipi sio unaanza kwa kubeza eti watu wengine. Wamefanyaje hao watu wengine
Wamejihusisha na kozi ambazo hazina kipaumbele kwa taifa lako siyo mimi ila Bodi ndo inasema hivyo
 
Kwa Wale Watakao omba "Priority Courses Clustee I" hawa Watapata Mkopo bila Ya Kujali Mwaka Waliomaliza Masomo Kama ni below 2014.<br /><br />Priority courses cluster I include: -<br />i) Education (Science) and Education (Mathematics);<br />ii) Health Sciences (Doctor of Medicine, Dental Surgery, Veterinary Medicine, Pharmacy, Nursing, Midwifery, BSc in Prosthetics and Orthotics, BSc in Physiotherapy, BSc in Health Laboratory Sciences, BSc in Medical Laborator Sciences and BSc in Radiotherapy Technology) and other Health Sciences; <br />iii) Civil and IrrigationEngineering; <br />iv) Petroleum and Gas Engineering;<br /><br />All Direct and Indirect applicants admitted to pursue priority Courses Cluster I will be eligible for loans without considering graduation period (Form Six or other Equivalent Qualifications).
 
mkopo too much complications,
Nafikiri serikali isihodhi all powers za mikopo, badala yake waalike na aother institutions kuanza kutoa mikopo. ili yule anayetaka kukopa anakopa, maana atalipa mwenyewe. sasa hii masharti kibao!!
 
mkopo too much complications,
Nafikiri serikali isihodhi all powers za mikopo, badala yake waalike na aother institutions kuanza kutoa mikopo. ili yule anayetaka kukopa anakopa, maana atalipa mwenyewe. sasa hii masharti kibao!!
Sasa hizo institutions masharti yatakua magumu na riba kubwa
 
Kwaiyo watakaopata division three hawatapata mkopo?
Mambo ya division three na vigezo yatakuja kusemwa na TCU na si bodi ya mikopo tusichanganye haya mambo wenye mamlaka ya kusema vigezo hivi vya program husika ni TCU pekeyake na sivinginevyo!
 
Kwa Wale Watakao omba "Priority Courses Clustee I" hawa Watapata Mkopo bila Ya Kujali Mwaka Waliomaliza Masomo Kama ni below 2014.<br /><br />Priority courses cluster I include: -<br />i) Education (Science) and Education (Mathematics);<br />ii) Health Sciences (Doctor of Medicine, Dental Surgery, Veterinary Medicine, Pharmacy, Nursing, Midwifery, BSc in Prosthetics and Orthotics, BSc in Physiotherapy, BSc in Health Laboratory Sciences, BSc in Medical Laborator Sciences and BSc in Radiotherapy Technology) and other Health Sciences; <br />iii) Civil and IrrigationEngineering; <br />iv) Petroleum and Gas Engineering;<br /><br />All Direct and Indirect applicants admitted to pursue priority Courses Cluster I will be eligible for loans without considering graduation period (Form Six or other Equivalent Qualifications).
Vipi kuhusu huo umri wa muombaji (30 yrs)
 
Mkopo hauangalii GPA nzuri wala mbaya..bodi ya mikopo wanaangalia kam una vigezo vinavyokizi ww kupatiwa mkopo ili mradi uwe umepitishwa na bodi ya tcu kujiunga na chuo...GPA nzuri itakusaidia kupata chuo na course nzuri,hiki kigezo ni cha tcu sio bodi ya mikopo..
Kuna wapotoshaji wengi...asante mkuu kwa kuliweka sawa..
Cha muhimu ni kuomba upate chuo kwanza..na kama umesoma diploma ya engineering na uka omba kozi zenye priority unakuwa na nafasi kubwa ya kupata mkopo.
 
samahani Nina shida kama kuna graduate wa bsc municipal and industrial service engineering (MISE) kutoka ardhi Naomba anipe contact zake au anitafute 0656205201 or 0752903248 muhimu jamani
 
Nina shida na graduates wa mise from ardhi university please Naomba kama yupo anitafute 0656205201or 0752903248
 
Hapa naona kama wale waliokuwa wanasoma science mpaka sura zikawakomaa watoto wa watu wanaanza kula matunda na wale wenzangu na mie wa msuli kitanda inabidi waamke sasa ili watafute hela ya kusomea mh , kweli hapa kazi tu loh
Yap hapa kazi tu! Kila mbuzi atakula kwa urefu wa kamba yake
 
Asante nimesoma wanaelezea na kama ulisoma O & A level shule gani /private or public and all sorts of things. Thank you.
Sidhan make kuna watu mwaka Jana wamesoma private o&a level lkn mkopo walipata 100 ila mmoja anasoma science with education mwngn md
 
Vipi kuhusu huo umri wa muombaji (30 yrs)
Umri wanauzingatia sana kwamba mwombaji yeyote yule asizidi miaka 30 hapa wanataka kua wanaye mkopesha awe na uwezo akimaliza mdogo wa kuketa tija kwa taifa na kwa mda mrefu
 
Sasa hizo institutions masharti yatakua magumu na riba kubwa
hapana , zinakuwa controlled zinaundiwa government agency yao na actually Loan board ndiyo kazi yao. Kuregulate. ili hayo majamaa wheather are banks wasitoze riba kubwa.
Na some times wanasaidia kutafuta hata kazi kwa wahitimu wao ili wapate kazi na wanze kulipa mikopo.
 
Back
Top Bottom