Kule Kwetu
JF-Expert Member
- Jan 10, 2016
- 3,157
- 1,907
Sawa mkuu, shukranMkuu hakuna sehemu ya kuambatanisha matokeo ya Formsix baada ya kuprint ila kuna kueka namba ya mtihani ya form six
Sawa mkuu, shukranMkuu hakuna sehemu ya kuambatanisha matokeo ya Formsix baada ya kuprint ila kuna kueka namba ya mtihani ya form six
Mbona zinatoka tu kwani unafikiri form six 2016 hawajatoa form? ni ujanja wako tu , tatizo internet cafe nyingine unakuta wale wafanyakazi ni vimeo naomba umpgie huyu akuelekeze anavyoipata , maanawe six umemaliza mwaka gani?
koz wakuu wanasema hapo kwenye post form inakataa kwa waliomaliza 2016?
na je wamelishuhulikia suala hlo la post form four?
we six umemaliza mwaka gani?
koz wakuu wanasema hapo kwenye post form inakataa kwa waliomaliza 2016?
na je wamelishuhulikia suala hlo la post form four?
Zinatoka ,hebu cheki hiyowe six umemaliza mwaka gani?
koz wakuu wanasema hapo kwenye post form inakataa kwa waliomaliza 2016?
na je wamelishuhulikia suala hlo la post form four?
Form 6 nimemaliza 2011we six umemaliza mwaka gani?
koz wakuu wanasema hapo kwenye post form inakataa kwa waliomaliza 2016?
na je wamelishuhulikia suala hlo la post form four?
Mkuu, hivi ni kweli haiwezekani kutuma hizi form za mkopo baada ya kuprint na kujaza kila kitu mpaka iambatanishwe na matokeo ya Form Six?
Ni kweli? Mbona kwenye Guidebook sijaona palipoandikwa?
huyu kamaliza six 2015Zinatoka ,hebu cheki hiyo
oohh sorry kamaliza mwaka huuhuyu kamaliza six 2015
Hapo nenda mahakamanii mkuu ukagonge muhuriWakuu Naomba Kujuilishwa Kidogo!! Katika Form ya Mkopo ukishaprint muna Kipengele hichi "UTHIBITISHO WA TAARIFA BINAFSI NA KAMISHNA WA VIAPO (CERTIFICATION BY COMMISIONER OF OATHS)"
Sasa Kipengele Hichi Anajaza Nani?? Coz Naona Kuna Sehemu ya "Ushuhuda Wa Wakili/Hakimu" sehemu Nyengine mbali.
Wakuu Musichoke Kutujibu sisi ni Wageni wa Mikopo.
huyu kamaliza six 2015
even me nshakamilisha bado printing tu2016 kwani huoni au?
Dah Nina ndugu yangu toka 2009 anaumwa tu mwaka jana ndio kapona NA ana miaka 32 PCB div ii ..INA maana bodi huyu MTU ndio wamemtosa? Alikuwa NA mpango wa kusoma MD mwaka huu.Bodi ya mikopo Tanzania (HESLB) imetangaza kuanza kupokea maombi rasmi ya mikopo kwa kutoa Guidelines kwa mwaka 2016/2017 hivyo wananchi wote mnaombwa kusoma kwa makini masharti kabla ya kufanya application mwisho wa ku apply ni 31st July tembelea www.heslb.go.tz for more information
Bodi wameandika kwayeyote anayeomba asizid miaka 30 mkuuHuyo anapewa grant na sio mkopo kabisa ila akubari kufanya kazi Tz ndani ya miaka 3 mkuu
Haijalishi ila anayeomba yeyote yule ni lazima awe below 30 years ni moja ya sifa!Dah Nina ndugu yangu toka 2009 anaumwa tu mwaka jana ndio kapona NA ana miaka 32 PCB div ii ..INA maana bodi huyu MTU ndio wamemtosa? Alikuwa NA mpango wa kusoma MD mwaka huu.
Haifunguki tovuti ya bodi www.heslb.go.tz au fomu za maombi ya mkopo andika & tafuta google: 'olas welcome' ???Jaman bodi ya mikopo vp mbona haifunguki kuna tatzo gani?