vijana mna heka heka!Mm napendaga tufikishane huku mana sijalamba ban siku nyingi 😂 huyu naenda nae kama alivyokuja
naam kombora lina andaliwa🙄🤣Ni-expose Mkuu Kuna kitu nataka kukumbuka 😂
Nalisubiri 😂naam kombora lina andaliwa🙄🤣
Kwani una Kumbuka nini shekhe🤣😁Nalisubiri 😂
Ndo nmesahau nataka huyo fala aje anikumbusheKwani una Kumbuka nini shekhe🤣😁
Unamharibia mwenZako uzi wake na siku yake maalumu.. nat good at all dogoNdo nmesahau nataka huyo fala aje anikumbushe
ila achaneni na hizo issue, let's learn to appreciate each other badala ya kutumiana subliminal shots.Ndo nmesahau nataka huyo fala aje anikumbushe
Mm dogo 😂Unamharibia mwenZako uzi wake na siku yake maalumu.. nat good at all dogo
Yeye ndo ameanza na mm namjibu mpaka amalize yeyeila achaneni na hizo issue, let's learn to appreciate each other badala ya kutumiana subliminal shots.
tazama kwa makini uta elewa😁😊Yeye ndo ameanza na mm namjibu mpaka amalize yeye
Pamoja na kutazama kwa makini bado sijaelewa, ila Inaonyesha jamaa ameombwa pesa na demu akamza kukataa kuwa hana kitu 😎tazama kwa makini uta elewa😁😊
View attachment 3281094
ana zungusha kichwa kwa speed Kali 😁🤣Pamoja na kutazama kwa makini bado sijaelewa, ila Inaonyesha jamaa ameombwa pesa na demu akamza kukataa kuwa hana kitu 😎
Muachie.uzi wake..yes wewe mdogo agu mbailiiMm dogo 😂
Anyway, Fatilia ujue nani kamuanza mwenzake
Mm nna 36, ww je ?Muachie.uzi wake..yes wewe mdogo agu mbailii
1973Mm nna 36, ww je ?
😂 Hakuna kitu kama hicho1973
Shenji😂 Hakuna kitu kama hicho