Heri ya mfanano wa kuzaliwa kwangu

Heri ya mfanano wa kuzaliwa kwangu

mkuu kwani katiba ija semaje kuhusu uhuru wa mtu binafsi?, si haki anayo na maamuzi ya kwake.

sisi hatuoaswi kumpangia kuwa ni vizuri au vibaya, as long as kaamua basi na afanye apendacho
Kama alivyoleta hapa, basi na wadau wanaomahukia jumlajumla wana uhuru wa maoni.
 
Msinishangae sana Ile kasumba ya mwanaume kusherehekea birthday ni ushamba sio ya maana kila mtu ana vitu vyake vinavyo mpatia furaha Leo nimeongeza mwaka mmoja naomba mnipigie makofi 🎂🎈
Umejitetea sana 🤣🤣...kheri ya mfano wa siku ya kuzaliwa mkuu
 
Back
Top Bottom