Heri ya krismas na mwaka mpya kwa wanaJF.

Heri ya krismas na mwaka mpya kwa wanaJF.

Nikianza na Familia ya huyu bwana
Asprin na mkewe Sky Eclat niwatakie heri ya krismas na mwaka mpya. Endeleeni kuwa mfano kwa wajukuu.
Mungu awe nawe, Merry Christmas 🎄 Daby

1545570624948.gif
 
Ni mwaka unakatika sasa. Tumekuwa wote humu jukwaani tukibadilishana mawazo na kuelimishana.

Huu uzi uwe mahususi kwa wanaJF kutakiana heri za krismasi na mwaka mpya popote tulipo. Mwaka unapokatika tunamaliza tofauti zetu na kuanza upya mwaka unaofuatia.

Karibuni wanaJF.
Nawe pia nakutakia heri ya Xmass na mwaka mpya.
Mwaka mpya uwe wenye heri kwako na kwa familia yako Daby
 
Back
Top Bottom