hepibesdei tu mimi...lol!

sijui nini

JF-Expert Member
Sep 29, 2010
2,553
2,000
JF Senior Expert Member
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png



Join Date : 29th September 2010
Location : home
Posts : 452

Rep Power : 22
 

BornTown

JF-Expert Member
May 7, 2008
1,717
1,250
Zawadi yangu hiyo baada ya chakula hicho shuhia na hii ya baridiiiiiiiiiiiiiiii
SDC11022.JPG
 

sijui nini

JF-Expert Member
Sep 29, 2010
2,553
2,000
senkyuni sana wadau...kwa kweli tumetoka mbali...tangu enzi zile nakumbuka kulikuwa hamna "like" bali ilikuwa ni kugonga "thanks" tu, mnakumbuka kwa wale wazee wenzangu??...hahahaa...asanteni sana wajameni!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom