Hee Hivi kweli wanamwapisha!!


N

NINAHASIRA

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
58
Likes
1
Points
0
N

NINAHASIRA

Member
Joined Nov 5, 2010
58 1 0
Ningekuwa mi mungu basi kesho ningeizuia!! Mana hakuna cku itakayoniuma km hiyo!
 
Kahema

Kahema

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2010
Messages
203
Likes
3
Points
35
Kahema

Kahema

JF-Expert Member
Joined May 21, 2010
203 3 35
unaweza labda kama haujaamua(mtafute osama)
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,105
Likes
3,950
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,105 3,950 280
mi natamani kuiachas tz...yaani kuihama
 
S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2009
Messages
1,148
Likes
1
Points
0
S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2009
1,148 1 0
acha uongo wewe.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Torelance pls
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Kwa katiba tuliyonayo ni lazima aapishwe, lakini tungelikuwa na katiba huru wangesubiri mpaka uchunguzi ufanyike kuhusu kura zilizoibwa.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,041
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,041 280
Anaapishwa na mtu aliyemwajiri yeye...sio kiapo aslani
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,331
Likes
19
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,331 19 0
Inshaallah kesho ALLAH SWT atawadhalilisha mafisadi wenye kudhulumu mali za mafukara wa Tanzania tena mbele ya Jumuiya ya mataifa ...
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
mwache aapishwe tu
tushajua
tumefahamu
tunawajua
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
799
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 799 280
mi namuomba anywe dawa maana hajanywa leo na juzi hapa alipotka zanzibar kuapishwa shein alidodondoka hapo ikulu.

amepewa dawa kanywa siku moja tu....

kesho sidhani kam atasimama pale kuapa.

ana kisukari kiko 16.4
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,936
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,936 228 160
mi namuomba anywe dawa maana hajanywa leo na juzi hapa alipotka zanzibar kuapishwa shein alidodondoka hapo ikulu.

amepewa dawa kanywa siku moja tu....

kesho sidhani kam atasimama pale kuapa.

ana kisukari kiko 16.4
Kumbe alidondoka ikulu ya Zenji?
Shekh Yahya hakuwepo?
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,041
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,041 280
Kwa hiyo miaka yote hakukuwa na viapo?
Inawezekana...hebu jianglie wewe viapo ulivyowahi kuapa,je hao wanaokuapisha umewaajiri au vipi?
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Kwa katiba tuliyonayo ni lazima aapishwe, lakini tungelikuwa na katiba huru wangesubiri mpaka uchunguzi ufanyike kuhusu kura zilizoibwa.
Kwa katiba tuliyonayo ( WEWE UNATAKA TUWE NA KATIBA IPI ?) ni lazima aapishwe ( NDIO ALIYESHINDA –JK ), lakini tungelikuwa na katiba huru ( KAMA IPI KATIBA HURU PENDEKEZA ) wangesubiri mpaka uchunguzi ufanyike kuhusu kura zilizoibwa ( KURA ZOTE HALALI HAKUNA ZILIZO IBIWA NI DHANA YAKO / ZENU TU )
 
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
15
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 15 135
Ngojea nianze maombi hatari sasa! Kweli Mungu hawezi kuacha dhuluma kubwa ivi! Kesho mtu hatoki kitandani....
 
N

NINAHASIRA

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
58
Likes
1
Points
0
N

NINAHASIRA

Member
Joined Nov 5, 2010
58 1 0
Nitafute mnara mmoja mrefu au jengo refu nimfumue kichwa chake nikiwa mbali kabisa na eneo la kuapishiwa. Nadhani nitakufa nikiwa shujaa!!

hapana kaka najua inauma lakini usijiue ili 2015 tushuhudie wote mwisho wa mafisadi!
 
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
1,358
Likes
477
Points
180
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
1,358 477 180
Je inawezekana kile alichotabiri TB JOSHUA kwa ajili ya Tanzania kimetimia? Alisema upinzani utashinda lakini hautatawala!!! mm Mungu alijua yatakayotokea, lakni pia naamini anajua what next kwa ajili ya taifa letu! Tujipe moyo wapenda demokrasia ya kweli hakuna marefu yasiyo na mwisho!
 
N

NINAHASIRA

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
58
Likes
1
Points
0
N

NINAHASIRA

Member
Joined Nov 5, 2010
58 1 0
Je inawezekana kile alichotabiri TB JOSHUA kwa ajili ya Tanzania kimetimia? Alisema upinzani utashinda lakini hautatawala!!! mm Mungu alijua yatakayotokea, lakni pia naamini anajua what next kwa ajili ya taifa letu! Tujipe moyo wapenda demokrasia ya kweli hakuna marefu yasiyo na mwisho!
nimekupata Ngigana!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,232
Members 474,450
Posts 29,214,747