Heche kwa sasa ni namba moja kwa vijana

Heche kwa sasa ni namba moja kwa vijana

Tuacha maneno Number zinaongea

Kwenye kupanga hoja meambie kama Biteko naweza kufanya debate na Heche. Nani anaongelea hao wengine?
Biteko ni moja pia ya wazungumzaji wa zuri. Uwasilishaji na hoja pia anajitahidi.
 
Hivi madelu na January ni vijana mtu mwenye 48 au 50 ni kijana wawapi?
 
Heche is very smart upstairs, huwezi kumlinganisha na vijana wengi wa ccm wa kusifu na kuabudu viongozi in the name of uteuzi
 
Isingekuwa tekateka, potezapoteza na ukatili mwingine unaofanywa na wasiojulikana Tanzania ingekuwa na vijana wengi mahiri wa kueleza mambo ya kisiasa. Wangejipambanua ni viongozi bora wa kisiasa wakati wazee wakipumzika siasa. Kwa sasa vijana wanaona siasa hasa za upinzani ni hatari inabidi wakae kimya tu wamebaki kina heche wanapambania maslahi ya nchi kwenye chama cha upinzani
 
Heche kwa uwezo wake mkubwa wa kuelezea vitu kwa ufasaha na kwa ufupi. Pamoja na ujasiri wake amekuwa mashuhur kuliko vijana wenzake wote wanasiasa . Kwa sasa anamzidi Mwigulu, Biteko, Makamba, Lema, zitto kwasababu ya umahiri wake wa kueleweka na watu wa kawaida.

Tumpe maua yake talent ni talent tu inatoka kwa Mungu + jitihada
Na ile aina ya presentation ina vutia mno. Wenye akili ndogo na zile za kati wanamuelewa sana.
 
Awe anawaelimisha pia umuhimu wa kujiandikisha na kuwa wapiga kura. Maana wenzao wamewatega kuwa hawatashiriki uchaguzi, lakini ikifika dakika za jioni wataachia halafu watajikuta pamoja na juhudi zoote hawana wapiga kura.
Watapiga kura wazee, watachagua CCM, halafu Chadema watalalamika wameibiwa kura zao; ambazo kimsingi hazikupigwa.
 
Heche kwa uwezo wake mkubwa wa kuelezea vitu kwa ufasaha na kwa ufupi. Pamoja na ujasiri wake amekuwa mashuhur kuliko vijana wenzake wote wanasiasa . Kwa sasa anamzidi Mwigulu, Biteko, Makamba, Lema, zitto kwasababu ya umahiri wake wa kueleweka na watu wa kawaida.

Tumpe maua yake talent ni talent tu inatoka kwa Mungu + jitihada
The guy knows how to trade with the audience
 
Heche kwa uwezo wake mkubwa wa kuelezea vitu kwa ufasaha na kwa ufupi. Pamoja na ujasiri wake amekuwa mashuhur kuliko vijana wenzake wote wanasiasa . Kwa sasa anamzidi Mwigulu, Biteko, Makamba, Lema, zitto kwasababu ya umahiri wake wa kueleweka na watu wa kawaida.

Tumpe maua yake talent ni talent tu inatoka kwa Mungu + jitihada
Mkurya yuko vizuri! Hili jamaa ni type ya Julius Malema! Keshamfunika mpaka Zitto kwenye kujenga hoja! Msimamo sasa!
 
Heche kwa uwezo wake mkubwa wa kuelezea vitu kwa ufasaha na kwa ufupi. Pamoja na ujasiri wake amekuwa mashuhur kuliko vijana wenzake wote wanasiasa . Kwa sasa anamzidi Mwigulu, Biteko, Makamba, Lema, zitto kwasababu ya umahiri wake wa kueleweka na watu wa kawaida.

Tumpe maua yake talent ni talent tu inatoka kwa Mungu + jitihada
Heche kelele nyingi sana hana hoja
 
Kimeanza kuchanganya. Hakuna ndugu hata kuwaambia ndugu zake huyu mwamba. Msione kawaida kila Uzi anatupia hii. Ukiona hivyo ujue hata ghetoni,barabarani,usingizini anaongea hiki hiki
Mkuu naona umesema kitu real kabisa hapa nipo namsikiliza anko t hisabat
 
Acha kuchekesha aisee, Heche hana talent yoyote na sio mbobevu wa siasa, anafanya siasa za kutukanana na kujionesha yeye ni mwamba (Tabia za kikurya)

Ni mtu wa mihemko sana na jaziba za kijinga, mtu kama huyu ni rahisi sana kudeal nae maana ukimchokonoa kidogo anapanic anaanza kukujibu na unakuwa umemtoa kwenye msitari.

Saivi ukimfatilia ameanza kuwatupia maneno wanaohama chama, kama ataendelea hivi soon ajenda ya no reform anaenda kuiua kwasababu ya mihemko anataka amjibu kilamtu, anataka adeal na kilamtu
 
Acha kuchekesha aisee, Heche hana talent yoyote na sio mbobevu wa siasa, anafanya siasa za kutukanana na kujionesha yeye ni mwamba (Tabia za kikurya)

Ni mtu wa mihemko sana na jaziba za kijinga, mtu kama huyu ni rahisi sana kudeal nae maana ukimchokonoa kidogo anapanic anaanza kukujibu na unakuwa umemtoa kwenye msitari.

Saivi ukimfatilia ameanza kuwatupia maneno wanaohama chama, kama ataendelea hivi soon ajenda ya no reform anaenda kuiua kwasababu ya mihemko anataka amjibu kilamtu, anataka adeal na kilamtu
Nenda kampe ajenda
 
Back
Top Bottom