Heche kwa sasa ni namba moja kwa vijana

Heche kwa sasa ni namba moja kwa vijana

Acha kuchekesha aisee, Heche hana talent yoyote na sio mbobevu wa siasa, anafanya siasa za kutukanana na kujionesha yeye ni mwamba (Tabia za kikurya)

Ni mtu wa mihemko sana na jaziba za kijinga, mtu kama huyu ni rahisi sana kudeal nae maana ukimchokonoa kidogo anapanic anaanza kukujibu na unakuwa umemtoa kwenye msitari.

Saivi ukimfatilia ameanza kuwatupia maneno wanaohama chama, kama ataendelea hivi soon ajenda ya no reform anaenda kuiua kwasababu ya mihemko anataka amjibu kilamtu, anataka adeal na kilamtu
Deal nae tuone
 
Heche kwa uwezo wake mkubwa wa kuelezea vitu kwa ufasaha na kwa ufupi. Pamoja na ujasiri wake amekuwa mashuhur kuliko vijana wenzake wote wanasiasa . Kwa sasa anamzidi Mwigulu, Biteko, Makamba, Lema, zitto kwasababu ya umahiri wake wa kueleweka na watu wa kawaida.

Tumpe maua yake talent ni talent tu inatoka kwa Mungu + jitihada

Awamu ya kwanza ya mageuzi tulioyatamani NDANI ya Chadema tunashukuru Mungu yalitokea
 
Back
Top Bottom