HE saved me,HE gave me the second chance!


Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Ilikuwa 08/11/2013 saa kumi na moja na robo alfajir Jaguar nilipanda gari aina ya noah iliyokuwa ikitokea GAIRO kuelekea MOROGORO MJINI.Nilianza safari yangu kuanzia kijiji cha DAKAWA na nilikuwa nawahi suala muhimu sana mjini MORO.

Nilipoingia ndani ya ile noah,kwanza nilikosa siti ikabidi nijiminye kwenye buti nyuma na kufanya jumla ya abiria wawili waliokaa kwenye buti,mimi na dada mmoja.

Abiria wengi niliowakuta walikuwa wamejifunika mashuka ya kimasai wakiendelea kuuchapa usingizi.Kilichotokea baada ya robo saa tangu nipande ile noah ni kiza kitupu kwangu mpaka sasa kwani nilipoteza fahamu kwa siku mbili.

Kwa stori nilizopewa na abiria wa noah iliyokuwa nyuma yetu ni kwamba mbele yetu lilikuwa basi la adventure kigoma-Dar.Tulipofika maeneo ya dakawa ranchi,yule dereva wa basi akachukua uamuzi wa ku-overtake FUSO iliyokuwa mbele yake na dervA wetu Masoud(R.I.P) akaunga tela bila kufanya uchunguzi.Ile Adventure inarudi kushoto,noah yetu uso kwa uso na scania lori.

Maskini,watu 7 walipoteza maisha pale pale akiwemo dereva masoud na yule abiria mwenzangu niliyekuwa naye kwenye buti na wengine watatu hospitalini na kufanya jumla kuu kuwa kumi.

Inasemekana mimi Jaguar baada ya mzinga ule,buti la noah lilifunguka nami nikatoka nje ya gari,nikatembea hatua kadhaa kwenda kando ya barabara kisha nikaanguka chini na kupoteza fahamu.Nilirudisha fahamu zangu ndani ya hospitali ya mkoa MORO baada ya siku mbili.

Nikiangalia idadi ya waliopoteza maisha(10) na majeruhi (3),wawili hao wengine wakiwa na hali mbaya,mimi sijavunjika hata kidole,kwa kweli sielewi nimrudishie nini MUNGU wangu kwa muujiza huu!ninaandika hivi huku nikikiri kutoka moyoni kwamba nimekuwa mbali mno na ibada,nimeasi kanisa kwa muda mrefu,lakini mwenyezi MUNGU hakujali hilo,akanipa nafasi ya pili kubadilika,TUACHE MUNGU AITWE MUNGU,hawezi kufananishwa na kitu chochote,uweza,wema na huruma zake hazina mfano wala mipaka.
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,115
Likes
2,052
Points
280
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,115 2,052 280
Aisee... sifa na shukrani tumpe Mungu, pole na hongera kwa kutoka mzima, Mungu ana makusudi na wewe, soma zaburi 116 iwe faraja kwako na zaburi 91 ujue kwamba Alwayz Mungu yupo nasi kila iitwapo leo
 
Blessed

Blessed

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
2,709
Likes
622
Points
280
Age
31
Blessed

Blessed

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
2,709 622 280
Ilikuwa 08/11/2013 saa kumi na moja na robo alfajir Jaguar nilipanda gari aina ya noah iliyokuwa ikitokea GAIRO kuelekea MOROGORO MJINI.Nilianza safari yangu kuanzia kijiji cha DAKAWA na nilikuwa nawahi suala muhimu sana mjini MORO.
Nilipoingia ndani ya ile noah,kwanza nilikosa siti ikabidi nijiminye kwenye buti nyuma na kufanya jumla ya abiria wawili waliokaa kwenye buti,mimi na dada mmoja.
Abiria wengi niliowakuta walikuwa wamejifunika mashuka ya kimasai wakiendelea kuuchapa usingizi.Kilichotokea baada ya robo saa tangu nipande ile noah ni kiza kitupu kwangu mpaka sasa kwani nilipoteza fahamu kwa siku mbili.
Kwa stori nilizopewa na abiria wa noah iliyokuwa nyuma yetu ni kwamba mbele yetu lilikuwa basi la adventure kigoma-Dar.Tulipofika maeneo ya dakawa ranchi,yule dereva wa basi akachukua uamuzi wa ku-overtake FUSO iliyokuwa mbele yake na dervA wetu Masoud(R.I.P) akaunga tela bila kufanya uchunguzi.Ile Adventure inarudi kushoto,noah yetu uso kwa uso na scania lori.
Maskini,watu 7 walipoteza maisha pale pale akiwemo dereva masoud na yule abiria mwenzangu niliyekuwa naye kwenye buti na wengine watatu hospitalini na kufanya jumla kuu kuwa kumi.Inasemekana mimi Jaguar baada ya mzinga ule,buti la noah lilifunguka nami nikatoka nje ya gari,nikatembea hatua kadhaa kwenda kando ya barabara kisha nikaanguka chini na kupoteza fahamu.Nilirudisha fahamu zangu ndani ya hospitali ya mkoa MORO baada ya siku mbili.
Nikiangalia idadi ya waliopoteza maisha(10) na majeruhi (3),wawili hao wengine wakiwa na hali mbaya,mimi sijavunjika hata kidole,kwa kweli sielewi nimrudishie nini MUNGU wangu kwa muujiza huu!ninaandika hivi huku nikikiri kutoka moyoni kwamba nimekuwa mbali mno na ibada,nimeasi kanisa kwa muda mrefu,lakini mwenyezi MUNGU hakujali hilo,akanipa nafasi ya pili kubadilika,TUACHE MUNGU AITWE MUNGU,hawezi kufananishwa na kitu chochote,uweza,wema na huruma zake hazina mfano wala mipaka.
to God be the glory Jaguar,tunamshangiria BWANA kwa mujiza wako!
 
Last edited by a moderator:
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,915
Likes
15,385
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,915 15,385 280
Duh pole sana, Mungu anakusudi na maisha yako.
 
uran

uran

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,210
Likes
35
Points
145
Age
48
uran

uran

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,210 35 145
Mungu ni mwema sana pole sana.
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,998
Likes
2,143
Points
280
Age
33
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,998 2,143 280
Utoe sadaka...how lucky u r...Mungu ana kusudi na wewe
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,836
Likes
5,196
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,836 5,196 280
mungu .ni muweza ya yote....
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Ila Yule jamaa aliiba simu yangu moja aliwapanikisha sana mkeo wangu na Ndugu zangu. alikuwa anawapigia na kuwaambia direct, 'Ndugu yenu kafa katika ajali,njooni mchukue mwili wake'.Mama yangu mzazi kasafiri kutoka Tunduma mpaka Morogoro akiomboleza safari nzima.
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,958
Likes
338
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,958 338 180
Hiyo ajali nilipata habari zake humu Jf, kumbe mkuu na wewe ulikuwemo? Pole kwa maswahibu yaliyokusibu Jaguar...
 
Last edited by a moderator:
Captain22

Captain22

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
629
Likes
78
Points
45
Captain22

Captain22

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
629 78 45
To God be the glory forever and ever Amen
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Hiyo ajali nilipata habari zake humu Jf, kumbe mkuu na wewe ulikuwemo? Pole kwa maswahibu yaliyokusibu Jaguar...
We acha tu,shukrani mkuu!
 
Last edited by a moderator:
SAID KIGUA

SAID KIGUA

Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
11
Likes
0
Points
3
SAID KIGUA

SAID KIGUA

Member
Joined Aug 28, 2013
11 0 3
Allah akbar allah akbar akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa pole sana. Pole sana sana kwani bila mungu hakuna linalowezekana
 
T

Truth guy.

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2013
Messages
401
Likes
44
Points
0
Age
39
T

Truth guy.

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2013
401 44 0
Halafu kuna wapumbavu humu JF wanaleta mada za kijinga,eti hakuna MUNGU,niliwatukana eti cha ajabu nikawa banned kwa siku 8,nisipate access ya JF,sasa natoa amri ni marufuku kwa mtu yoyote asiyemwabudu MUNGU kuwa member wa JF,kama wapo humu ambao hawatambui uwepo wa MUNGU,nawapa siku 30 kuanzia leo waokoke,kama hawataki basi waondoke JF kwa amani,wasipoondoka,JF itakufa,na itakuwa mwisho wa uhai wa JF,na kama JF itaendelea kuwepo na member wasiotambua uwepo wa MUNGU,basi tukio lisilo la kawaida litatokea,hebu tusubiri mtaona!
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Allah akbar allah akbar akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah akbar allah mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa mungu ni mkubwa pole sana. Pole sana sana kwani bila mungu hakuna linalowezekana
Hakika daima na milele!
 

Forum statistics

Threads 1,250,637
Members 481,436
Posts 29,740,013