Haya ndo mapokezi ya Rais Kikwete USA

Haya ndo mapokezi ya Rais Kikwete USA

Of course, kama rais anatumia muda wake mwingi kwenye red carpet badala ya kushughurika kufanya maamuzi na kuelekeza resources katika ujenzi wa Taifa, ni wazi anathibitisha upunguani wetu.

Jifunze kuandika vizuri lugha yetu ya taifa, kama kweli u mzalendo.
 
Huyu jamaa huko USA ni mwenyeji si mgeni tena.Itafikia mahali atakuwa anaandamana na Obama kupokea wageni mbalimbali wanaoitembelea Marekani.Chezea Vasco wewe!
 
Acheni kupotosha nyie Mburulaz. Hapo Rais Kikwete alikuwa kwenye Ubalozi wa Tanzania nchini Marekani na hao anaosalimiana nao ni maafisa ubalozi. Nye mlitaka afuatane na Obama kwenye ubalozi huo?

Tuonyeshe picha za wakati anapokelewa na obama
 
Sasa Nchi kubwa Kama marekani...kuna Marais wanaenda pale wana appointment UN,IMF,WHO...wengine wana appointment na magavana....wafanyabiashara ....etc na unaambiwa in average kila Siku hadi Marais au vwawakilishi wa mataifa 20 wanapishana ...Kama Rais wa marekani angetakiwa kuwaona wote basi asingefunya kazi nyingine....
So Marais wa Mataifa makubwa huwapokea tu wale wenye mualiko wao Rasmi ....Zaidi Secretary of State ....tena ofisi yake hutuma maafisa wa kawaida kuwapokea na kuwapa ulinzi

Hapa Kwetu au hataa nchi jirani...Rais hupokea hadi Marais wanaosimama kujazia mafuta ndege Zao kwa kuwa Ana muda ...Huo. ..na pia hawapiti kila Siku ...nadra ..so hashindwi ...lakini hata ukienda hapo South Afrika ...Rais wao hawezi kupata courtesy call ...kwenye VIP lounges airports kwa kila Rais anayefanyaa connection flight OR Tambo...unless kuna serious business

Nafikiri hata hapa Kwetu Siku Jumuia ikikua na ikafanya mji Kama Arusha ,Makao Makuu ya jumuia ...Marais na VIONGOZI WAWE wanakuja kila Mara ...Rais wetu hata kuwa na muda wa kwenda kuwaona wote unless kuna issues ..na itabidi ofisi ya mambo ya nje iwe na dawati kwa Mkuu wa Mkoa ...na uwanja wa ndege ...kuratibu mambo Kama hayo

Ninaamini Rais wa nchi anawajibika kutumia muda wake mwingi katika kushughurikia mambo ya ndani ya Taifa, kama anakwenda nje ya nchi anapaswa kwenda kwa majukumu ambayo bila yeye kwenda hayawezi kufanyika.

Sidhani kama kuna majukumu yanamuhitaji Rais wetu kukaa Marekani kwa zaidi ya wiki moja.
 
Jifunze kuandika vizuri lugha yetu ya taifa, kama kweli u mzalendo.

Mimi sio Mzalendo.

Lakini ninaguswa sana na namna Rais wetu anavyotuvua nguo watanzania na kuonyesha upunguani wetu huko ughaibuni.
 
Maraisi wengi wanakwenda USA hawapokelewi na rais wa USA , maana safari zote hizo sio "state visit"......USA viongozi wengi wanakwenda kila siku, ndio maana Ikulu ya Marekani haiwapoki, amasivyo wasinge fanya kazi

nani hao??mbona simwoni obama hapo??kumbe kapokelewa na wabongo wenzake???
 
Wadau tusaidiane,hivi kweli sahihi kwa rais kutembelea nchi nyingine na akapokelewa na wananchi wake wanaoishi huko tu?





dc2.jpg
Huyu ni Rais wa nchi na ndiye anayesimamia taasisi ya URAIS.Kama yeye na washauri wake wameona ziara ina tija kwa taifa hatuna bdi kukubaliana na kuombea kila la heri ili angalau hiyo tija ionekane.
Mkapa alitibiwa U Swiss lakini JK ni Maraekani kwa hiyo ni lazima tukubali kuwa kila Rais na taratibu zake.
Ndani ya nafsi yake anajua fika ni kiasi gani anatumia kwa safari zake na pia anajua fika shida zilizo nyumbani na kama ilivyowahi kusemwa "kupanga ni kuchagua"
Tuheshimu taasisi ya URAIS!!
 
Dah! Wa-tz wengi sana wanakurupuka! Positive and Critical thinking ni majanga.
 
Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha. Ila kuna waliosema eti anaenda mara kwa mara ili ahudhurie hospital. Hapa nakubaliana nao kuwa clinic kila mwezi muhimu!!!!! Sijui atakuwa anasumbuliwa na maradhi gani??? Tunashukuru Mungu hajaanguka tena hadharani siku za karibuni.
 
Hata mayor wa jimbo hana muda wa kumpokea jk. Kwanza mwenyewe kila siku yupo huko utadhani hana kwake. Unategemea nin??
 
Hapo ulipokanyaga yupo pia!

Hamuishi kuzusha, mnachokitafuta ktk nchi hii mtakivuna na watoto wenu! Yaani rais picha hiyo alipiga akiwa nchini Uganda - Kampala sasa mnaikuza kuwa yuko USA? Kweli kizazi cha Lusifa, Ibilisi na shetani hakitaisha!

Andamaneni sasa!
 
Hapo ulipokanyaga yupo pia!

Hamuishi kuzusha, mnachokitafuta ktk nchi hii mtakivuna na watoto wenu! Yaani rais picha hiyo alipiga akiwa nchini Uganda - Kampala sasa mnaikuza kuwa yuko USA? Kweli kizazi cha Lusifa, Ibilisi na shetani hakitaisha!

Andamaneni sasa!

Kwa Rais wetu hana hata hadhi ya kupokelewa na Museveni tena?
 
Hata mayor wa jimbo hana muda wa kumpokea jk. Kwanza mwenyewe kila siku yupo huko utadhani hana kwake. Unategemea nin??

hata mimi kama unanitembelea nyumbani kwangu kila siku unafikiri naweza kukuchinjia kuku.
 
Kwani lipi la ajabu ms Foxy wengi wa waTZ bado hawajitambui.
 
Mgeni siku ya kwanza........ya nne shika jembe ukalime. Ugeni wa kila siku kwa mtu mwishowe ukifika watoto wanakwambia Baba hayupo kumbe yupo ndani anaangalia DSTV
 
Back
Top Bottom