Haya ndo mapokezi ya Rais Kikwete USA

Haya ndo mapokezi ya Rais Kikwete USA

Wewe muongo. Juzi nimesoma Temeke wanakatiwa umeme kuanzia saa nne hadi saa nane usiku. Kuna rafiki yangu kawasili pia kutoka Boston kitu cha kwanza anaandika Facebook ni kukatiwa umeme. Huwezi kupamba hali halisi.

Ewe punguani, si kila kukatiwa umeme ni mgao.

Kumbuka hilo usichekwe.
 
Mimi sio Mzalendo.

Lakini ninaguswa sana na namna Rais wetu anavyotuvua nguo watanzania na kuonyesha upunguani wetu huko ughaibuni.

Wewe ni kweli punguani wala hujakosea.

Nguo unajivua mwenyewe kwa upunguani wako.
 
Juzi saa kumi na mbili Jioni Umeme ulikatwa Kariakoo na Kimara, jana mida hiyo hiyo ukakatwa tena, huo sio mgao?

Ewe punguani, si kila umeme unapozimwa basi ni mgao, huo mgao uliutangaza wewe?
 
kaenda kuuuza nchi na kutafuta pesa za kuhonga wananchi uchaguzi 2015:hail:
 
Ewe punguani, si kila kukatiwa umeme ni mgao.

Kumbuka hilo usichekwe.
kama walikataa kuwa watz hatuli mapanki na minofu kwenda ulaya,la umeme watakubali ? sikio la kufa halisikii dawa siku zao zinahesabika kamanda. leo tunaandamana KISHAPU wakiyazuia tunaandamana KIROHO si hayana kikomo.
 
Ewe punguani, si kila kukatiwa umeme ni mgao. Kumbuka hilo usichekwe.
kama walikataa kuwa watz hatuli mapanki na minofu kwenda ulaya,la umeme watakubali ? sikio la kufa halisikii dawa siku zao zinahesabika kamanda. leo tunaandamana KISHAPU wakiyazuia tunaandamana KIROHO si hayana kikomo.
 
jk anapenda sana kwenda USA kuna nn huko jamani
 
kaenda kuuuza nchi na kutafuta pesa za kuhonga wananchi uchaguzi 2015:hail:

ccm ni janga la taifa jk kila siku yupo USA anatafuta mchumba huko au mbona haendi na mke wake.
 
Wadau tusaidiane,hivi kweli sahihi kwa rais kutembelea nchi nyingine na akapokelewa na wananchi wake wanaoishi huko tu?



dc2.jpg
obama hawawezi kwenda kumpokea mwenyeji
 
Watu hawatakli kazi , kazi kushinda na keyboaerd mchana kutwa , halafu unataka maisha bora , utabaki kuangalia na kusimulia maendeleo ya wenzio tu
 
Ewe punguani, si kila kukatiwa umeme ni mgao.

Kumbuka hilo usichekwe.
Punguani ni wewe. Arusha jana hawakuwa na umeme mchana kutwa. Kuna tofauti gani kati ya kukatiwa umeme na mgao ikiwa inaathiri kazi zako kiwandani? Punguani wa head.
 
Huyo aliyeshikilia funguo za gari ?

Kwani yeye hafanyi kazi ubalozi au ndio katoka test drive ya gari , halafu mkulu akawa anawasili?
 
Kwani wewe ni Salary Slip? Nimemwambia yeye kwa vile najua hana kazi yoyote zaidi ya kujipendekeza kwa akina Mbowe

Wewe bk 7 ,salary slip or no salary slip mimi ninalipa kodi!!! Kama na wewe unavyojipendekeza kwa huyo mkwereeee!!
 
Back
Top Bottom