Haya ndo mapokezi ya Rais Kikwete USA

Haya ndo mapokezi ya Rais Kikwete USA

Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha. Ila kuna waliosema eti anaenda mara kwa mara ili ahudhurie hospital. Hapa nakubaliana nao kuwa clinic kila mwezi muhimu!!!!! Sijui atakuwa anasumbuliwa na maradhi gani??? Tunashukuru Mungu hajaanguka tena hadharani siku za karibuni.

Insects!
 
JK nyerere alipokwenda Beijing licha ya kwamba alipokelewa na Mao pia barabara za Beijing zilifurika wakazi waliokuwa na shauku ya kumpokea. Mjomba hana ushawishi kimataifa
 
Rais ana mapumziko??

Kwani raisi hana likizo? Naamini ana haki ya likizo kama mfanyakazi mwingine yeyote. Pamoja na kwamba nimetoa wazo hili, kuna uwezekano mdogo mno kuwa ni kweli kachukua likizo. Nani hapendi kukaa kwenye hoteli ya hadhi ya nyota tano ukilipiwa gharama zote?
 
Kama huna jibu, unanynamaza. Haku sensible person atatumia muda wake kwa jambo lisilomhusu. Sikutaka dialog na watu kama wewe!. Kama hunielewi, pls leave me alone. I dont like your low mindset.

Kusoma Hujui, Kuelewa Huelewi Jamani Hata Picha Nayo Inakushinda Kung'amua Kama Ni UPOPOMA au Hapana?
 
Kama huna jibu, unanynamaza. Haku sensible person atatumia muda wake kwa jambo lisilomhusu. Sikutaka dialog na watu kama wewe!. Kama hunielewi, pls leave me alone. I dont like your low mindset.

Usingejibu Ningekuona Wewe Siyo POPOMA ILA Kwa Kunijibu Sasa Umedhihirisha UPOPOMA Wako. Usijibiwe Wewe Kama Nani Humu JF? Humu Ukitoa Mada Nzuri Tunakusifu Na UKIDESA Tunachana Vile Vile Na Siku Inakwenda. Majibu Yako Yamekaa Kijinsia Fulani Hivi Ambaya Haifanani Na Ya GENTAMYCINE!
 
Jk sasa mitaa ya Us anaijua kama ikulu kwake teh teh
 
Naam, mgao wa umeme ni historia.
Wewe muongo. Juzi nimesoma Temeke wanakatiwa umeme kuanzia saa nne hadi saa nane usiku. Kuna rafiki yangu kawasili pia kutoka Boston kitu cha kwanza anaandika Facebook ni kukatiwa umeme. Huwezi kupamba hali halisi.
 
Acheni kupotosha nyie Mburulaz. Hapo Rais Kikwete alikuwa kwenye Ubalozi wa Tanzania nchini Marekani na hao anaosalimiana nao ni maafisa ubalozi. Nye mlitaka afuatane na Obama kwenye ubalozi huo?

- Yaani Rais aende na Obama Ubalozi wa bongo? Humu kuna watu wanahitaji darasa la protocol I mean mnafikiri ndio kama Mwenyekiti wenu anaitisha maandamano halafu yeye anaenda kula bata South Africa? hahahahahah wajinga ndio waliwao!1

Le Mutuz
 
JK nyerere alipokwenda Beijing licha ya kwamba alipokelewa na Mao pia barabara za Beijing zilifurika wakazi waliokuwa na shauku ya kumpokea. Mjomba hana ushawishi kimataifa

- DR. JK ndiye Rais anayekubalika na Mataifa kuliko wote Africa, yaani unashangilia wananchi wasiokuwa na kazi kujipanga kumpoikea Rais na huku unaona Mukulu anapokelewa na maofisa wakarezzzz please!!

Le Mutuz
 
- dr. Jk ndiye rais anayekubalika na mataifa kuliko wote africa, yaani unashangilia wananchi wasiokuwa na kazi kujipanga kumpoikea rais na huku unaona mukulu anapokelewa na maofisa wakarezzzz please!!

Le mutuz

a.k.a. Vasco dagama
 
Ukiona hivyo,mkuu wetu wa kaya keshachokwa na mwenyeji wake(Obama). Mana yeye daily anatembelea huko. So,hana jipya kwa Obama.
 
Ukiona hivyo,mkuu wetu wa kaya keshachokwa na mwenyeji wake(Obama). Mana yeye daily anatembelea huko. So,hana jipya kwa Obama.

- Rais wa Dunia hawezi kwenda Ubalozi na Rais protocal hairuhusu, Obama alipokuja hapa JK hakuenda naye ubalozi wake muulizeni Mwenyekiti wenu nani analipia Dola 700 za hoteli anayoishi huko SA sasa hivi? Chadema hahahahahaha

Le Mutuz
 
Kwani raisi hana likizo? Naamini ana haki ya likizo kama mfanyakazi mwingine yeyote. Pamoja na kwamba nimetoa wazo hili, kuna uwezekano mdogo mno kuwa ni kweli kachukua likizo. Nani hapendi kukaa kwenye hoteli ya hadhi ya nyota tano ukilipiwa gharama zote?

Likizo angefanyia bongo kukwepa mzigo kwa walipa kodi
 
Back
Top Bottom