Haya ndo mapokezi ya Rais Kikwete USA

Haya ndo mapokezi ya Rais Kikwete USA

kama walikataa kuwa watz hatuli mapanki na minofu kwenda ulaya,la umeme watakubali ? sikio la kufa halisikii dawa siku zao zinahesabika kamanda. leo tunaandamana KISHAPU wakiyazuia tunaandamana KIROHO si hayana kikomo.

Na wewe ulikatazwa kula minofu? au kijana unataka ulishwe?
 
Punguani ni wewe. Arusha jana hawakuwa na umeme mchana kutwa. Kuna tofauti gani kati ya kukatiwa umeme na mgao ikiwa inaathiri kazi zako kiwandani? Punguani wa head.

Kama hujui maana ya kukatiwa na mgao si hasha u punguani tena wa hali ya juu.

Kumbuka, huwezi kuwekeza nguvu za ziada za kufua umeme mwingi bila kuzidisha uwezo wa njia zote za umeme.

Hivi shule huwa mnaenda kujazwa ujinga?
 
Kama hujui maana ya kukatiwa na mgao si hasha u punguani tena wa hali ya juu.

Kumbuka, huwezi kuwekeza nguvu za ziada za kufua umeme mwingi bila kuzidisha uwezo wa njia zote za umeme.

Hivi shule huwa mnaenda kujazwa ujinga?

T.w.a.t
 
Obama anashughuli nyingo hawezi kuwa kila mwezi anampokea kikwete huko usa.

Well... Rais Kikwete kaja USA kwa mkutano wa UN; na ni Marais na Mawaziri wakuu na Wafalme na Princes na Wawakilishi wa nchi zaidi ya 120 watatuma Viongozi wao huko New York sidhani wote hao Rais OBAMA atakuwa Mwenyeji wao pale AIRPORT JFK...

Lakini Aliondoka New York akaenda DC...
 
Yapo pale pale.....sio lazima tuandamane kimwili hata kiroho tunaandamana tu....mwigulu sana police na mahakama mbinguni bs atume police waje kutushushia kipigo kitakatifu ndani ya roho zetu

tehe tehe yaani mnaandamana kiroho? Nimeipenda saafi saana
 
Wamemchoka kila siku Marekani,Obama yupo bize na mambo yake.

Ukiangalia facial expression ya huyo bwana mweupe hapo nyuma ni dhahili kuwa wafanyakazi wa ubalozini wamemchoka na safari zake za huko marekani!! Jamaa huyu hana haya kabisa!!
 
Back
Top Bottom