Hawezi kunioa kwasababu hana "MSIMAMO WA MAISHA"


V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
Habari zenu wana MMU, Siku hizi kumekuwa na msemo kwa wasichana wengi kuwa hawezi olewa na mtu ambaye hana MSIMAMO WA MAISHA.
Hii imekuwa kama kaugonjwa kapya ka wasichana kukimbilia wanaume wenye kipato cha juu, na huwabwaga maboifrend au wachumba zao wenye kipato dhaifu kwa kusema HAWANA MSIMAMO WA MAISHA.
Nimeona wanaume wengi wakimwaga na kisingizio ni msimamo wa maisha.
Ukiwauliza wasichana msimamo wa maisha wanao usema ni upi? Watakwambia, nataka mwanaume wa kunioa awe na KAZI NZURI, awe na NYUMBA na awe na GARI.
Hivi kama huna KAZI NZURI, GARI na NYUMBA tunasema huna msimamo wa maisha?
Wasichana wengi sana wamekuwa hawana mapenzi ya kweli bali wanatafuta maslahi. Ukiwauliza mwanaume wa kukuoa unataka awe na SIFA zipi, ntaanza na kukwambia, awe na msimamo wa maisha, na anipende na kunijali.
Leo unakuwa na mwalimu, unaona hana msimamo wa maisha kwa sababu umetongozwa na daktari, na daktari nae unamwacha ukikutana na mhasibu. Jipangeni sawa sawa, msitukatae eti sababu umepata mwenye gari, nyumba na kipato cha juu. Nimewasilisha....!!
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
Rudi kajipange upya, essay yako umeichanganya!
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
40
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 40 0
Mahaba,,,,mahaba hayoooo...pole mdau
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,477
Likes
2,848
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,477 2,848 280
Umenigusa mkuu 100% yalitokea kwangu ingawa sasa afadhali nina Kamsimamo
yaani si msimamo kamili ni KAMSIMAMO............ Naapa yaani ni hivyo hivyo
imeniathiri mpaka sitamani tena kuoa!
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
40
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 40 0
Pole mdau,,,ni mambo tu kwenye maisha
Umenigusa mkuu 100% yalitokea kwangu ingawa sasa afadhali nina Kamsimamo
yaani si msimamo kamili ni KAMSIMAMO............ Naapa yaani ni hivyo hivyo
imeniathiri mpaka sitamani tena kuoa!
 
S

Saas

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
268
Likes
0
Points
0
S

Saas

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
268 0 0
Hawa viumbe michosho tu pasua vichwa
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,944
Likes
299
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,944 299 180
na sisi tukitaka kuoa basi tutafute mwanamke mwenye msimamo wa maisha!
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified User
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified User
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
Habari zenu wana MMU, Siku hizi kumekuwa na msemo kwa wasichana wengi kuwa hawezi olewa na mtu ambaye hana MSIMAMO WA MAISHA.
Hii imekuwa kama kaugonjwa kapya ka wasichana kukimbilia wanaume wenye kipato cha juu, na huwabwaga maboifrend au wachumba zao wenye kipato dhaifu kwa kusema HAWANA MSIMAMO WA MAISHA.
Nimeona wanaume wengi wakimwaga na kisingizio ni msimamo wa maisha.
Ukiwauliza wasichana msimamo wa maisha wanao usema ni upi? Watakwambia, nataka mwanaume wa kunioa awe na KAZI NZURI, awe na NYUMBA na awe na GARI.
Hivi kama huna KAZI NZURI, GARI na NYUMBA tunasema huna msimamo wa maisha?
Wasichana wengi sana wamekuwa hawana mapenzi ya kweli bali wanatafuta maslahi. Ukiwauliza mwanaume wa kukuoa unataka awe na SIFA zipi, ntaanza na kukwambia, awe na msimamo wa maisha, na anipende na kunijali.
Leo unakuwa na mwalimu, unaona hana msimamo wa maisha kwa sababu umetongozwa na daktari, na daktari nae unamwacha ukikutana na mhasibu. Jipangeni sawa sawa, msitukatae eti sababu umepata mwenye gari, nyumba na kipato cha juu. Nimewasilisha....!!
"Valid statement" kweli statement zako ziko valid.. basi kama yamekukuta hayo na yako valid kwako, pole!!.. kuachwa kunauma..!!.. nenda mikumi.. wao hawajali cha daktari wala mwalimu.. unajichotea tu.. tena ukisema wewe dereva basi utajaza fuso...
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,477
Likes
2,848
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,477 2,848 280
"Valid statement" kweli statement zako ziko valid.. basi kama yamekukuta hayo yako valid kwako pole.. kuachwa kunauma..!!.. nenda mikumi.. wao hawajali cha daktari wala mwalimu.. unajichotea tu.. tena ukisema wewe dereva basi utajaza fuso...
Fafanua Mkuu, mi sijaelewa.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Msimamo wa maisha au mwelekeo wa maisha?
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,411
Likes
219
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,411 219 160
Mwanamke akikupenda ni balaa
Hata ukimwambia una mtu atasubiri hadi kipyenga cha mwisho, na akidhibitisha atalia na siku inayo fuata atasahau pamoja na kuwa amesubiri miaka


Nirahisi kumpiga kibuti mwanamke uliyempenda kwanza kuliko mwanamke aliye kupenda kwanza​

Last edited by tabutupu; Today at 09:57.


HII THREAD MLIVOICHANGIA WANAUME NASHINDWA KUWAELEWA MNATAKA NINI? MKIPENDWA MAKELELE WATU WAKICHUNGULIA WALET MAYOWE VP?
USHAMBA TU WA MAPENZI UNAWASUMBUA
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
Mwanamke akikupenda ni balaa
Hata ukimwambia una mtu atasubiri hadi kipyenga cha mwisho, na akidhibitisha atalia na siku inayo fuata atasahau pamoja na kuwa amesubiri miaka


Nirahisi kumpiga kibuti mwanamke uliyempenda kwanza kuliko mwanamke aliye kupenda kwanza​
Last edited by tabutupu; Today at 09:57.


HII THREAD MLIVOICHANGIA WANAUME NASHINDWA KUWAELEWA MNATAKA NINI? MKIPENDWA MAKELELE WATU WAKICHUNGULIA WALET MAYOWE VP?
USHAMBA TU WA MAPENZI UNAWASUMBUA



Be gentle Love... Sio wanaume woote....
 
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,012
Likes
319
Points
180
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,012 319 180
Changa moto kwa wanaotaka kuoa.
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
Msimamo wa maisha au mwelekeo wa maisha?
MSIMAMO Wa Maisha, eti uwe na gari, nyumba na kazi nzuri... Msimamo gani hapo zaidi ya kutafuta tu maisha mazuri kwa kutembelea nyota kama MAMAJUSI!
Utadhani ana garantii kuwa huyo mwanaume hatafanikiwa bana...girls bana aaarrhhggh
 
M

Mlawi

Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
16
Likes
0
Points
0
M

Mlawi

Member
Joined Oct 4, 2011
16 0 0
Kama huna msimamo ya nini kuendelea nae? Chapa lapa utakutana asiye na msimamo mwenzio mtaishi. acheni kulalamika nyie wanaume.
 

Forum statistics

Threads 1,214,610
Members 462,703
Posts 28,517,289