Demi
JF-Expert Member
- Nov 22, 2016
- 42,803
- 95,694
Si kila kitu kilichotengenezwa na mwanadamu ni sahihi.Then you should be disbeliever for this comment.
Si kila kitu kilichotengenezwa na mwanadamu ni sahihi.Then you should be disbeliever for this comment.
Sijazungumzia madaraka kwenye ndoaSo hadi kwenye ndoa mpewe madaraka sawa na mwanaume?
Hujazungumzia ndioSijazungumzia madaraka kwenye ndoa
Binafsi sina mawazo hayoHujazungumzia ndio
Bas me ndo nakuuliza nijibu
Kweli kabisa.Na wewe ukikubali kubeba ujauzito na kwenda labour nitakubali hoja yako
Bas kwa hilo nimekuelewa sana kwa ulivyoelezea haki mnazohitaji sio wale wanaotaka haki sawa afu hawajui ni haki gani wanayoitaka tena bila kutimiza wajibuBinafsi sina mawazo hayo
Nimeolewa kitambo ila mume wa pili anaruhusiwa, karibu!Bas kwa hilo nimekuelewa sana kwa ulivyoelezea haki mnazohitaji sio wale wanaotaka haki sawa afu hawajui ni haki gani wanayoitaka tena bila kutimiza wajibu
Vipi umeolewa ?ngoja nikufuate pm tuyajenge mama
Sahihi binti.Si kila kitu kilichotengenezwa na mwanadamu ni sahihi.
Wanawake wanadai usawa Kwasababu kuna wanaume wanataka kupigwa paipu deile, Sasa wanawake wapigwe paipu Na Nani?Sasa kwanini mnang'ang'aniaga haki sawa?
Wenzako hawajui hata haki sawa wanayoililia ni nini.Neno haki sawa ni la kisiasa. Kwingine kote hakuwezekani kuwa na usawa kati ya mwanamke na mwanaume. Mi mwenyewe mambo ya usawa yanikome. Kudai dai usawa tutaanza kuambiwa tulipe na mahari
Biblically wako sawa. Jukumu la kutafuta mkate ni la mumeWanawake bhana yaani Wengi hudai Haki sawa kwenye mambo ya Fedha tu, ishu zinazohusu Majukumu mazito mazito wanaachia Wanaume.
Kudai dai usawa tutaanza kuambiwa tulipe na mahari
huo ujauzito aubebee wapii..?Na wewe ukikubali kubeba ujauzito na kwenda labour nitakubali hoja yako
Vigezo vipi hivyo mamaNimeolewa kitambo ila mume wa pili anaruhusiwa, karibu!
** Vigezo na masharti kuzingatiwa.
Mtoto wa kike akitoka shule anaanza majukumu ya nyumbani kufua kuosha vyombo kideki na hivyo kumkosesha muda wa kurudia aliyofundishwa shuleni...wa kiume akitoka anaenda kucheza defenetly lazima wakike aangaliwe kwa jicho la tatu.Namba 1, usawa kwenye elimu nakuunga mkono ila tu kusiwe na scale tofauti za kuchukua wanafunzi kwenye kozi au kada flani, mfano kuna ile issue ya boys and girls are treated differently on their perfomance. E.g msichana akipata grade flani anakua favoured than boy who attain the same grade, but due to their sex, ladies are favoured towards men. So in order to have 50/50, all are supposed to be treated the same regardless of what.