mkuu unaishi wapi..Hivyo vitu wenye jamii mbona sana tu...
Nadhani kumpenda huwezi, ila ni kumtamani. Mumeo/mkeo utampenda zaidi (of course kama hamna mikwaruzo kwaruzo mikubwa) maana upendo una mazoea ya kuongezeka jinsi mnavyoishi pamoja mda mrefu. Kuna behaviours na interest zinaclick zinafuta tofauti zenu taratibu na kuconsolidate upendo through mazoea.
Wanasema if you love ❤ a person other than your spouse, marry the second one. Since if you loved your spouse you wouldn't have fallen for another person
Sema tu imekutokea wewe tutakuelewa na kukushauri zaidi, usisingizie kwamba ni Rafiki yako
A friend of yours or yourself? Anyway it happens
Ninastruggle na situation kama hii sasa hivi. My heart is saying lets go but my mind says there comes trouble
Sema tu imekutokea wewe tutakuelewa na kukushauri zaidi, usisingizie kwamba ni Rafiki yako
Kweli KABISA, UMEMSOMA HUYO MNAFIKI, MWAMBIE AJE STRAIGHT FORWARD WITH HER PROBLEM TUMSAIDIE MAWAZO NA SIO KUJIFANYA ETI NI RAFIKI YAKE, MBAVU ZAKE
Wazaramo wanasemaga 'zilongwa mbali,zitendwa mbali'
No such a thing. Mwambie hizo alizonazo anadhani ni love ni tamaa za mwili tu . Na kama anabisha amuache huyo mumewe aende kwa jamaa...then after 6 moths or 1 year alete majibu hapa
Umeniweza. Hata sijaelewa maana yake