Have you ever loved someone apart form your husband/wife?

Have you ever loved someone apart form your husband/wife?

Hiyo huwa ipo saaaaaana tu, halafu huwa najiulizaga huwa sipati jibu kabisaaa
 
Ana wivu sana ila ananiamini pia. Ntajitahidi kujirekebisha my dia ili nisimkwaze zaidi

du!..believing a lie!
..wivu sana na kukuamini haviwezi balance kwenye mzania mmoja!...kamwe!
Tafakari!
 
We mnduku unabwabwaja porojo sana..

hahahahahahaha.....b!tch pls!...unataka kuwa kwenye shitlist yangu?
Ama kimvua hiki,ur thinny ugly ass kinahitaji ma big black dick?!
Andaa pampers kabisa!
 
mimi naamini huwezi penda bila kutamani.
But unaweza tamani bila kupenda.

Kwa hiyo uliposema amependa hajatamani, hapo umenichanganya kidogo.
 
Mimi naamini mapenzi ya kweli hayapo , ni kyamani tu.
Ukiona kifaa kipya unatamani, ukivunja unaona kawaida sana.
Mwanamke mzuri hupendwa nakila mwanaume, mwanaume mwenye nacho hupendwa na kila mwanamke!
 
Wanasema if you love ❤ a person other than your spouse, marry the second one. Since if you loved your spouse you wouldn't have fallen for another person

👌 👌 👌👌👌👏👏👏👏👏
 
Mimi Binafsi am dating a married man ananipenda sanaa me mwenyewe hadi naogopa ashaniambia nikimuacha atani🔫🔫🔫 ingekuwa ni kunitamani angeshaniacha ni zaidi ya miaka miwili sasa. So inatokea kumpenda mtu nje ya ndoa na inategemea pia mahusiano yenu ndani.

Msininange basi nimetoa ya moyoni😭😭
 
Mimi Binafsi am dating a married man ananipenda sanaa me mwenyewe hadi naogopa ashaniambia nikimuacha atani🔫🔫🔫 ingekuwa ni kunitamani angeshaniacha ni zaidi ya miaka miwili sasa. So inatokea kumpenda mtu nje ya ndoa na inategemea pia mahusiano yenu ndani.

Msininange basi nimetoa ya moyoni😭😭

Tafuta wako kabla haujamalizwa na mkewe. Angekuwa anakupenda wewe zaidi ya mkewe angeshamuacha na kuwa na wewe na kusahau yote waliyonayo au waliyoyajenga pamoja na kuanza nawe au kuhama na nusu yake.

Usijidanganye utaumia bure.
 
kuna mwanamke tena mke wa mtu alinfungukia live kua ananipenda kuliko mme wake nkamuuliza kitu gani kimekufanya unipende mm akasema tabia yangu na muonekano wangu.mhh mpka now sina jibu kamili la kumpa
 
Mimi Binafsi am dating a married man ananipenda sanaa me mwenyewe hadi naogopa ashaniambia nikimuacha atani🔫🔫🔫 ingekuwa ni kunitamani angeshaniacha ni zaidi ya miaka miwili sasa. So inatokea kumpenda mtu nje ya ndoa na inategemea pia mahusiano yenu ndani.

Msininange basi nimetoa ya moyoni😭😭

Huyo mwanaume shukuru tu sio wa kwangu mana ambacho ningekufanya ni heri ya 🔫🔫 🔫
Kama angekuwa anakupenda kweli angemuacha mkewe akakuoa wewe ila huyo bado anampenda sana mkewe.
 
Huyo mwanaume shukuru tu sio wa kwangu mana ambacho ningekufanya ni heri ya 🔫🔫 🔫
Kama angekuwa anakupenda kweli angemuacha mkewe akakuoa wewe ila huyo bado anampenda sana mkewe.

Hizo guns zinamuhusu mumeo, deal na mumeo maana yeye ndio mwenye makosa.
Anajua ana mke na bado anatongoza nje.

Always mumeo akiwa na mwanamke mwingine nje,ujue kuna sehemu umekosea. Ana kosa kitu ndani, ndio maana anatafuta nje.
 
Hizo guns zinamuhusu mumeo, deal na mumeo maana yeye ndio mwenye makosa.
Anajua ana mke na bado anatongoza nje.

Always mumeo akiwa na mwanamke mwingine nje,ujue kuna sehemu umekosea. Ana kosa kitu ndani, ndio maana anatafuta nje.

Usijaribu kujustify kitu kisicho na maana, baada umshauri mwenzio atulie apate wake unahangaika na mie. Anyway hapo sikusema nitamchapa 🔫 ila kutokana na kupanic kwako umeshindwa hata kusoma ukaelewa. Ntadeal na aliyekubali kutoka na mwanaume mwenye mke pia usijisumbue kunifundisha namna ya kuprotect kilicho changu kwasababu ni wazi sitafata ushauri wako
 
hahahahahahaha.....b!tch pls!...unataka kuwa kwenye shitlist yangu?
Ama kimvua hiki,ur thinny ugly ass kinahitaji ma big black dick?!
Andaa pampers kabisa!

Eish!..what kind of this language old cargo with stink ass?
 
Tafuta wako kabla haujamalizwa na mkewe. Angekuwa anakupenda wewe zaidi ya mkewe angeshamuacha na kuwa na wewe na kusahau yote waliyonayo au waliyoyajenga pamoja na kuanza nawe au kuhama na nusu yake.

Usijidanganye utaumia bure.

Yaan ninapofikia hapo tuuu huwa naona ni utapeli. Hawez sema ananipenda halafu usiku yupo kwa mkewe uhiii mm uzalendo ulinishindaga hapo. Kama ananipenda amuache mkewe aje kwangu na sio mm kutumika tuu kwa muda. Halafu anakuja na mineno mingii baadaye huyo anasepa. Yan hata kama napenda kufaaa nitafight nichomokeee huko lasivyo wote tutaishia pabaya; sharing love ni kazi especially ukijua. Haya mapenz yanazingua saaaana
 
Back
Top Bottom