Have you ever loved someone apart form your husband/wife?

Have you ever loved someone apart form your husband/wife?

Anonymous

Senior Member
Joined
Apr 6, 2006
Posts
129
Reaction score
359
Habari,

Hivi imewahi kutokea ukampenda mtu mwingine, sio kumtamani, namaanisha ukampenda while you are in marriage? And why this happens, a friend of mine happened to love another man mbali na mume wake, and she was really confused, kiukweli nimejikuta tu natamani kushare huu uzi hapa pengine kuna watu wamekutana na situations kama hizi, though inakua ngumu kuamini kama ni kupenda au ni kutamana.

Karibuni
 
Nadhani si halali na ni kujiendekeza, utampendaje mtu asie mumeo au mkeo?

Bora ungesema kutamani.

Ni tabia mbaya na ni ushenzi, fullstop
 
Nadhani si halali na ni kujiendekeza, utampendaje mtu asie mumeo au mkeo?

Bora ungesema kutamani.

Ni tabia mbaya na ni ushenzi, fullstop
 
Unampenda mtu Kwa tabia Yake Na Hata ukiambiwa au unajua kua Yuko Kwenye ndoa moyo Ndio una zidi kumpendaaaa ... Lakini kuushinda moyo lazima , Moyo koma mjini kuna vya Watu ....
 
Nadhani si halali na ni kujiendekeza, utampendaje mtu asie mumeo au mkeo?

Bora ungesema kutamani.

Ni tabia mbaya na ni ushenzi, fullstop

We jamaa umenichekesha sana mkuu;

Mambo haya ni automatic unayaita ushetani? Unaweza kumpenda mtu tena sana tu , sababu (mvuto tabia, mitazamo na matendo yake yaendana nayako nk (moyo hupenda bila kujua ni halali au la) , juumu la kuuweka upendo wako wazi ndipo suala la akili na utashi linapokuja- unajua si halali hivyo unamwomba Mungu ujasiri wa kushinda vishawishi.
 
Mara nyingi unaweza ukahisi unampenda huyo mtu mwingine but Inawezekana kabisa ukawa unamtamani tu. Ukimpata akawa wako baada ya muda utaanza kumwona wa kawaida tu kama ambavyo unamuona mumeo wa kawaida Sasa hivi. Ni kama vile mwanzoni ambavyo uliona hakuna mwanaume mwingine zaidi ya mumeo dunia hii. Mwambie shoga ako atulie tu na ndoa yake, asije akaishia kuchuma matatizo bure
 
mkuu unaishi wapi..Hivyo vitu wenye jamii mbona sana tu...
 
Hiyo huweza kutokea na sio mara zote eti utamchukia mmeo. Mapenzi kwa mmeo yanabaki kama kawa huku kamchepuko nako kanakupa raha.
 
Ukiona unapenda mwingine na ulishaoa au kuolewa, basi jua uliingia kwenye ndoa kuweka heshima na si kwamba ulipata mtu muafaka kwa moyo na maisha yako ya ndoa!!

Kwingine huko huwa tunatamani tu, ukishashusha mzigo wa tamaa mapenzi yanaendelea kwenye ndoa....!!! Mtende
 
Last edited by a moderator:
Ukiona unapenda mwingine na ulishaoa au kuolewa, basi jua uliingia kwenye ndoa kuweka heshima na si kwamba ulipata mtu muafaka kwa moyo na maisha yako ya ndoa!!

Kwingine huko huwa tunatamani tu, ukishashusha mzigo wa tamaa mapenzi yanaendelea kwenye ndoa....!!!
 
Last edited by a moderator:
Mtu asikudanganye kampenda never. Kawaida ya mapenzi mkishakaa muda mrefu, kuna dizaini kama kuzoeana fulan hivi. The way mnaishi mnaongea au mnafanya mambo yenu yaan unazoea. Siku ukaacha ka loophole ka hisia au mtu kukuimbisha, basi umekwisha. Kwasababu yawezekana kabisa kuna vitu atakufanyia ambavyo mumeo hajawai fanya na hapo ndo utahisi huyu ndo nampenda zaidi kuliko yule wa siku zote kumbe waaapi. Ni hayo tu
 
Ninastruggle na situation kama hii sasa hivi. My heart is saying lets go but my mind says there comes trouble
 
Back
Top Bottom