Have you ever loved someone apart form your husband/wife?

Have you ever loved someone apart form your husband/wife?

Na vilevile inaweza kutokea unampenda mtu ila huwezi kuwa nae kwa sababu fulanifulani.....natamani nipone huu ugonjwa

Hii ni point kubwa sana.ndio maana we don't marry because of love kuna some other reasons .huwa inatokea tunapenda zaid ya mara moja,ingekuwaga tunapenda mara moja tu wale walikwishaga kututenda wangetutesa sana moyoni.cha msingi ni kujifunza kuucontrol moyo cause ni mdanganyifu ukitaka utekeleze kila unachofeel moyoni ni hatari sana.wengine huku wakiwa wakweli watakubali walishawai kupenda hata shemeji zao kabisa na sio kuwatamani kuwapenda kabisa
 
Hii ni point kubwa sana.ndio maana we don't marry because of love kuna some other reasons .huwa inatokea tunapenda zaid ya mara moja,ingekuwaga tunapenda mara moja tu wale walikwishaga kututenda wangetutesa sana moyoni.cha msingi ni kujifunza kuucontrol moyo cause ni mdanganyifu ukitaka utekeleze kila unachofeel moyoni ni hatari sana.wengine huku wakiwa wakweli watakubali walishawai kupenda hata shemeji zao kabisa na sio kuwatamani kuwapenda kabisa

Kweli kabisa mkuu
 
Katika mahusiano niliyopitia, kitu cha kwanza ni kumchunguza mwanammke anapenda mtu wa aina gani. Nikiona hakuna chemistry nilikuwa nasepa kuepusha haya. Unaweza ishi na mwanammke physically lakini emotionally hayuko nawe.
#thebeautyandcomplexityofawoman
 
"this is because mankind is not monogamy in nature,you can love two men equally at the same time",tafuta nyimbo ya mary macgregory inayoitwa "torn between two lovers"utajua nini namaanisha!

usipokuwa philosopher wewe,Magufuli asiapishwe kuwa Rais!
 
Nnachofahamu ni kuwa kuoa au kuolewa sio mwisho wa moyo kupenda...over!!
 
Wanawake wanaweza maana kuna mke wa mtu hapa ananipendaaaaa hadi anataka kufa, yuko tayari hata kumuacha mume wake sema nampiga biti kwamba sina mpango wa kuoa.

Hapo ndio huwa wanawake wananiacha hoi.

Hahahah...raha sana
 
Bora hata hiyo...unaweza ukafall kwa mtu hata hujawahi kumuona, mnachat tu. Sijui ni ugonjwa gani huu
 
Bora hata hiyo...unaweza ukafall kwa mtu hata hujawahi kumuona, mnachat tu. Sijui ni ugonjwa gani huu

Hahaha tatty yaan unamfuraia MTU haumjui na unapatwa na hamu ya kuchat nae af ukishikwa ukimwambia wife kuwa Simjui hakuelewi kabisa #I've_experiencedthis!
 
Last edited by a moderator:
Tena akikuudhi roho inaumaa...yaani unamuwaza kila saa.

Hahahahaha tatty yaaan na we we ushawahi aseee yaan mnapanga vitu ambavyo haviwezekani na kuna muda unatype af unafuta msg unammiss ila unakosa subject
 
Last edited by a moderator:
Hahahahaha tatty yaaan na we we ushawahi aseee yaan mnapanga vitu ambavyo haviwezekani na kuna muda unatype af unafuta msg unammiss ila unakosa subject

Ha ha ha ha aiseeeeee. Huu utakuwa ni ugonjwa si bure! Nautafutia jina
 
Last edited by a moderator:
Mapenzi ni chemistry. Chemical reaction ikiamua u cant stop it ni bora kuokubali hali ili kujipanga usije gundulika kuliko kujifanya kujizuia ndio even worse kwa sababu unaweza ku miss behave mbele ya jamii
 
Back
Top Bottom