Mnachihanguu
Senior Member
- Feb 10, 2023
- 162
- 238
Waliooa used huwa wanaumia mno
KWELI wewe unafaa kulipa mahari, siyo wale wafiwa wa mimba na wake za watu nao wanataka eti kulipiwa mahari.Habarin wakubwa
Nmeoa yule Binti ambaye nlitafutiwa na dada yangu
Nimeionja Kwa mara ya kwanza tokea uchumba Binti ni bikra bikra bikra
Ni furaha yangu kwanza nmepata mke wangu na sio wetu yaan nmemuanza mwenyewe sio wale wake za watu sis tunapewa majukumu ya kutunza na kuhudumia .
Ukioa bikra Kuna rahaaaaaaa changamoto kweny maisha zipo
Mrejesho ni huo wakubwa wangu
Hata wakitindua hawataikuta Bikra, itakuwa ni Sawa na hao wengine tuu. Huyu tayari mke wa MTU hata wakiachana bado signature ya jamaa haiondoki.Hongera japo punguza kamdomo watakutindulia wana mpaka ushangae. We hilo lingebaki lako tu bikra huwa hazipendi kutangazwa mkuu
Unajiweka kwenye hatari ya kuliwa kiboga. Kaa mbali na wake za watu. Wahuni hawana huruma.Kam bikra ni vizuri umetufungulia njia ya sisi tuanze kutanua tundu
Kwa mdada bikra zipo izi ✌🏾, sijajua unaizungumzia bikra ipi leo dada BICHWA KOMWE -Ngoja niende kule TikTok nikawafundishe wanangu jinsi ya kurudisha bikra
Unazozijua weweKwa mdada bikra zipo izi ✌🏾, sijajua unaizungumzia bikra ipi leo dada BICHWA KOMWE -
We fala unatusemanga tulioa wake za watu...poa haina noma dunia duara 🤣Habarin wakubwa
Nmeoa yule Binti ambaye nlitafutiwa na dada yangu
Nimeionja Kwa mara ya kwanza tokea uchumba Binti ni bikra bikra bikra
Ni furaha yangu kwanza nmepata mke wangu na sio wetu yaan nmemuanza mwenyewe sio wale wake za watu sis tunapewa majukumu ya kutunza na kuhudumia .
Ukioa bikra Kuna rahaaaaaaa changamoto kweny maisha zipo
Mrejesho ni huo wakubwa wangu
Ongera kwa kunywa soda yenye gasHabarin wakubwa
Nmeoa yule Binti ambaye nlitafutiwa na dada yangu
Nimeionja Kwa mara ya kwanza tokea uchumba Binti ni bikra bikra bikra
Ni furaha yangu kwanza nmepata mke wangu na sio wetu yaan nmemuanza mwenyewe sio wale wake za watu sis tunapewa majukumu ya kutunza na kuhudumia .
Ukioa bikra Kuna rahaaaaaaa changamoto kweny maisha zipo
Mrejesho ni huo wakubwa wangu