majam19
JF-Expert Member
- Nov 13, 2024
- 1,735
- 2,021
Habarin wakubwa
Nmeoa yule Binti ambaye nlitafutiwa na dada yangu
Nimeionja Kwa mara ya kwanza tokea uchumba Binti ni bikra bikra bikra
Ni furaha yangu kwanza nmepata mke wangu na sio wetu yaan nmemuanza mwenyewe sio wale wake za watu sis tunapewa majukumu ya kutunza na kuhudumia .
Ukioa bikra Kuna rahaaaaaaa changamoto kweny maisha zipo
Mrejesho ni huo wakubwa wangu
Nmeoa yule Binti ambaye nlitafutiwa na dada yangu
Nimeionja Kwa mara ya kwanza tokea uchumba Binti ni bikra bikra bikra
Ni furaha yangu kwanza nmepata mke wangu na sio wetu yaan nmemuanza mwenyewe sio wale wake za watu sis tunapewa majukumu ya kutunza na kuhudumia .
Ukioa bikra Kuna rahaaaaaaa changamoto kweny maisha zipo
Mrejesho ni huo wakubwa wangu