Hatimaye nimeoa 15/10/2026

Hatimaye nimeoa 15/10/2026

Niwakumbushe vijana kuwa ukishavuka 35 yrs ni ngumu sana kuoa bikra.
Yaan uoe mdada wa miaka 15-20 yrs.
Uliyemzidi miaka 15?.
Ngumu.

na ww ambaye tayar una miaka 35+ na haujawahi kutoa bikra . Bas vuta tu subira. Maana Tumeahidiwa bikra 72 peponi.
Hakika mkuu
 
Habarin wakubwa
Nmeoa yule Binti ambaye nlitafutiwa na dada yangu
Nimeionja Kwa mara ya kwanza tokea uchumba Binti ni bikra bikra bikra
Ni furaha yangu kwanza nmepata mke wangu na sio wetu yaan nmemuanza mwenyewe sio wale wake za watu sis tunapewa majukumu ya kutunza na kuhudumia .

Ukioa bikra Kuna rahaaaaaaa changamoto kweny maisha zipo

Mrejesho ni huo wakubwa wangu
Hongera Mungu akutangulie...
 
Habarin wakubwa
Nmeoa yule Binti ambaye nlitafutiwa na dada yangu
Nimeionja Kwa mara ya kwanza tokea uchumba Binti ni bikra bikra bikra
Ni furaha yangu kwanza nmepata mke wangu na sio wetu yaan nmemuanza mwenyewe sio wale wake za watu sis tunapewa majukumu ya kutunza na kuhudumia .

Ukioa bikra Kuna rahaaaaaaa changamoto kweny maisha zipo

Mrejesho ni huo wakubwa wangu
SPINNING at Work.
 
Habarin wakubwa
Nmeoa yule Binti ambaye nlitafutiwa na dada yangu
Nimeionja Kwa mara ya kwanza tokea uchumba Binti ni bikra bikra bikra
Ni furaha yangu kwanza nmepata mke wangu na sio wetu yaan nmemuanza mwenyewe sio wale wake za watu sis tunapewa majukumu ya kutunza na kuhudumia .

Ukioa bikra Kuna rahaaaaaaa changamoto kweny maisha zipo

Mrejesho ni huo wakubwa wangu
Mjinga wewe kwa hiyo ndio umeona habari ya kutuambia sisi hiyo?
 
Hongera japo punguza kamdomo watakutindulia wana mpaka ushangae. We hilo lingebaki lako tu bikra huwa hazipendi kutangazwa mkuu
 
Back
Top Bottom