and 998 others
JF-Expert Member
- Jun 27, 2012
- 28,304
- 39,846
Punyere
Mkuu usihesabu miezi bali ishi kawaida tu ukijiweka mbali na vishawishi. Ukitaka kujua kweli kama una nia embu delete lile faili lako lenye best videos ambazo kabla hujafungua uume huwa tayari wima kama roketi za nasa.Hii ni wiki yaa pili sasa tangu nimeacha huu mchezo wa CHAPUTA ingawa sio kazi lahisi sana lakini ninajikaza sana,ninafanya mazoezi,ninakuwa busy,pia nimeacha kabisa kumuangalia Mia khalifa, Cherokee Nina Rotti nk...najua members wa CHAPUTA mnawajua hao ni wasanii wakubwa sana katika tasnia yetu.
Bye bye CHAPUTA.
Update.
Hatimaye nimemaliza mwezi mmoja l bila nyeto japokuwa sio kazi rahisi.
Asanteni wote kwa ushauri wenu.
Hii ni wiki yaa pili sasa tangu nimeacha huu mchezo wa CHAPUTA ingawa sio kazi lahisi sana lakini ninajikaza sana,ninafanya mazoezi,ninakuwa busy,pia nimeacha kabisa kumuangalia Mia khalifa, Cherokee Nina Rotti nk...najua members wa CHAPUTA mnawajua hao ni wasanii wakubwa sana katika tasnia yetu.
Bye bye CHAPUTA.
Update.
Hatimaye nimemaliza mwezi mmoja l bila nyeto japokuwa sio kazi rahisi.Hongera
Asanteni wote kwa ushauri wenu.
Umeacha sasa au badoPunyeto imenitesa miaka na miaka
Nimeacha toka Novemba 2018 sasa uboh unadinda balaa. Nilipata show mkesha wa Christmas aisee nilisugua karibu masaa matatu (saa 5 mpaka saa 8 usiku) ndo nakojoa bbao la kwanzaUmeacha sasa au bado
Homosapiens
Hongera sanaNimeacha toka Novemba 2018 sasa uboh unadinda balaa. Nilipata show mkesha wa Christmas aisee nilisugua karibu masaa matatu (saa 5 mpaka saa 8 usiku) ndo nakojoa bbao la kwanza