Hatimaye mpambe wa Kikwete abadilishwa!

Hatimaye mpambe wa Kikwete abadilishwa!

manyerere thibitisha hii mada, maana wewe ndio ulikuja na kuhoji,
 
Kuna picha yangu nilitaka niwe naitumia kujibu baadhi ya watu lakini kila niki-attach inakuwa haionekani niki-preview. Nifanyeje?


Pole ndugu, just fanya COPY and Paste ktk reply yako ktk Uzi unaotaka..itaonekana..
 
DSC08833.JPG
teh teh, mambo kina kingunge hayo!
 
Presidaa mwenyewe anatoka Bagamoyo, walimjaribu siku za Mwanzo kumtetemesha Lakini baada ya kuunganisha NGUVU zake na za PINDA sasa hivi nasikia hata akipigwa risasi ya kichwani haipenyi...

Mhhhhh! hivi ni kweli akipigwa risasi ya kichwani haipenyi?
 
DRk2uUAAAAASUVORK5CYII=


Nimekuwa nafanya hiyo ila inakataa sijui ni kwa nini? Hata hapo juu nimeiweka lakini wapi?
 
halafu huyo jeda naona ni mweupe puani tu ! huyo lazma ni mhutu
 
Baada ya kupandishwa cheo aliyekuwa mpambe wa Kikwete, Brigedia Kimario amebadilishwa mara baada ya sherehe za Muungano na nafasi yake imechukuliwa na huyo!

attachment.php

Very Goood...JF speaks..

Brig Kimaro kuendelea kufanya kazi Za maj hadi Kanali ilikuwa udhalilishaji mkubwa wa cheo Hiki na mpambe husikaaaa


Huyo Luteni Kanali ndieeee haswaaaaa pake.,.kimaro apelekwe frontline ku prove cheo chake..



Pia afanye kazi upandishajii holela alioufanyaaaa pia umedhalilishaaa cheo muhimu Hiki Bregadier Huwa anaenda mstari wa mbele..hawa waliopandaa wengi hadi Leo wako makaoooo kweny post zinazostahili kufanywa na majors wakidharaulikaa....Kifupi wapo bench wanaosoma magazeti....bora awape Ukuu wa Wilaya wakistaafu wenye vitengo awarudisheeee
 
halafu huyo jeda naona ni mweupe puani tu ! huyo lazma ni mhutu
 
hapa kila siku wa kina Savimbi na @nape wanashinda humu unategemea nini? ila tusubili ipo siku tutaja ona Mwigulu nae amekua mpambe wa baba Lizi
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom