Hatimaye mpambe wa Kikwete abadilishwa!

Hatimaye mpambe wa Kikwete abadilishwa!


Mkuu ukijuwa kuitumia vizuri GOOGLE hunahaja hata ya benki.........hapa misupu alikuwa anampeleka JK kwa fundi fulani


pMB+-+Picture+Motion+Browser.lnk.jpg
Tatizo lenu bavicha bangi sasa huyu naye utasema alikuwa anafanya nini?
 
Ngoja wasome magazeti wakisubili 3 ili wapidue nchi.
Very Goood...JF speaks..

Brig Kimaro kuendelea kufanya kazi Za maj hadi Kanali ilikuwa udhalilishaji mkubwa wa cheo Hiki na mpambe husikaaaa


Huyo Luteni Kanali ndieeee haswaaaaa pake.,.kimaro apelekwe frontline ku prove cheo chake..



Pia afanye kazi upandishajii holela alioufanyaaaa pia umedhalilishaaa cheo muhimu Hiki Bregadier Huwa anaenda mstari wa mbele..hawa waliopandaa wengi hadi Leo wako makaoooo kweny post zinazostahili kufanywa na majors wakidharaulikaa....Kifupi wapo bench wanaosoma magazeti....bora awape Ukuu wa Wilaya wakistaafu wenye vitengo awarudisheeee
 
..mbona naona iko sawa tu??

..huyo jamaa ni luteni kanali na kofia zao nadhani zinakuwa hivyo.

..kama una maana kofia yake haina ule utepe mwekundu, ninavyoelewa mimi utepe ule ni kuanzia kanali, brig.general, kwenda juu.

cc Jidu
Hiyo kofia inaonekana kama ya Kanali iliyotolewa utepe mwekundu. Tazama vizuri hayo maua chini ya kautepe keusi ufananishe na kofia wanazovaa ma-meja na maluteni kanali. Labda Kimario alivyopandishwa cheo kofia yake alipewa huyu bwana wakatoa huo utepe mwekundu unaousema.
 
Jisajili BURE na huduma ya Tigo Kilimo!Piga *148*14# chagua NAMBA 1 kisha fuata maelekezo. Na anza kupata ushauri wa kilimo cha MAHINDI,BANGI, MPUNGA,MIHOGO n.k BURE!
 
mpambe mwembambaaa, siku si nyingi tunbo litakuwa kama la komba kwa marupurupu na posho za uzururaji za kila siku
 
Mmh! kazi kweli kweli.

Nimeamini JF Ndio suluhisho la matatizo Tanzania, ili swala lipigiwa sana makelele hapa ndani sasa jibu limepatikana.

Chezea JF wewe .... Watu wengi walishupalia hili Jambo hadi Rais amewasikia kafanya mabadiliko haraka.
 
mpambe mwembambaaa, siku si nyingi tunbo litakuwa kama la komba kwa marupurupu na posho za uzururaji za kila siku

Huyu atanenepa lakini hatanenepa sana Maana kachukua nafasi siku za kukaa ikulu zikiwa zimebaki chache na safari za ulaya zimepungua
 
i think huyu jamaa anaitwa luten kanali
Mkeremi alikuwa tanga akaletwa dar i think ni yeye
 
Baada ya kupandishwa cheo aliyekuwa mpambe wa Kikwete, Brigedia Kimario amebadilishwa mara baada ya sherehe za Muungano na nafasi yake imechukuliwa na huyo!

attachment.php


Naona kuna jamaa pembeni ya JK kapiga suit na sandals .......... ni fungus zinamsumbua au joto la Bongo!!??
 
Naona kuna jamaa pembeni ya JK kapiga suit na sandals .......... ni fungus zinamsumbua au joto la Bongo!!??

Duuhhh we jamaa ni mchunguzi, nimejikuta nacheka peke yangu kama chizi.
 
Brigadier kimario is now defence attaché in south africa

Kama Kweli kupelekwa kuwa attaché ..atakuwa Hana cha kujivunia kijeshi pale utumishi wake utakapokoma...yaani Yeye kafanya kazi Za Bata tu ...toka Ikulu hadi Pretoria ...,naweza kuelewa Kama this is just a transition ...kungoja Rais astaafu Ndio arudi kwenye active duties ..Kama Yule mpambe wa Mkapa.....kwa maoni yangu ..Kama hakutaka apate Fatiki basi bora angeenda kufanya course Za Juu ambazo hajafanya....unless Kama naye kabakisha miaka miwili kazini...
Sasa unalinganisha VIPi Brigadier Kama James Mwakibolwa na wengine walio mstari wa mbele na Huyu ambaye ...anatoka batani anaenda batani? Definitely Hawa ambao wako active kwenye fire drills ...watajivunia Zaidi kazi Yao
 
Naona kuna jamaa pembeni ya JK kapiga suit na sandals .......... ni fungus zinamsumbua au joto la Bongo!!??

Huyo ni MWANAMKE mwenye sandals ..ungeangalia kwa makini ungeona hereni..atakuwa Mkurugenzi wa Muhimbili Dr Martina Njelekela
 
Hiyo picha michu alimpiga JK Wakati wa kampeni Za Ubunge Nadhani mwaka 1990 Huko Bagamoyo/chalinze........halafu mtauliza kwa nini Michuzi ni mmoja wa Mpira picha wa Rais ,Ikulu ....anastahili Jamari ...katoka naye mbali ....Hapo kwenye picha sijaweza kumtambua Kassim Mtawa....ambaye naye amekuwa Nyoka ( msaidizi wa mbunge ) wa Kikwete toka "Akiwa anaitwa" Jakaya ...wa warembo...!!!..kwenye corridors of power ......kwa wale wanaokumbuka gazeti la motomoto ..lilipata kuandika Tukio la warembo kupigana na secretary ofisini kwa Waziri .....loo those days ...!!
 
Back
Top Bottom