Hatimaye mchepuko sasa kuwa njia yangu kuu

Hatimaye mchepuko sasa kuwa njia yangu kuu

I can see why the dude didn't actually wana marry you

Aliyekuambia kuwa saint ndo unaolewa nani??,ndoa haina fomula, nenda church/mskitini utakuta masaint wengiiii wanaomba waolewe but hawaolewi but kuna malaya na mfanya kila aina ya ufuska anaolewa kesho
 
Mmm basi sawa na huo mchepuko ukileta marinjirinji tafuta mwingine
 
Kabla ya ndoa wote walikuwa michepuko tu. Sasa sema umeisha kuufanya mojawapo kuwa njia kuu. Sina shaka ukigundua naye ana cheat, ama utarudi kwa uliyemwacha au Utapata mchepuko mwingine. Angalia yasije kageuka ndio maisha yako!

Yeah! uko sahihi,yote ni michepuko,but kusema kugeuka kuwa ndo maisha yangu jihesabie na wewe hapa na wengine wote coz michepuko ni kama moyo kila mtu anayo,kama hana basi alikuwa nao
 
Hapo naona mlikutana wote malaya ndio maana mmeshindwa kuelewana. Haya mmeshaachana kila mtu aendelee na umalaya wake. Asante kwa taarifa ya umalaya wenu.

Karibu malaya mwenzangu unaejiona saint
 
Qute cherry what do you want from jf family? Naona unashambulia kila anaetoa ushauri. Au ulitaka ubembelezwe? Chillax and listen to people, acha kujifanya unajua zaidi ya wote..!
 
Last edited by a moderator:
Karibu malaya mwenzangu unaejiona saint

mummy come down ..when someone is throwing stones to u never throw them back assemble them and make a wall or use them as stepping stone's to ur success

wewe mwenyewe ndio umeileta hii mada hapa waache wachangie jinsi wanavyoona wao kila mtu ana uwezo wake wa kufikiri
 
Dada kwanza nikupe pole,pili kuna kitu utakua umeshajifunza usiangalie sana kipato cha mwananume kuna siku kitakupeleka kaburini kabla ya siku yako,huyo mwananume uliekua nae hakukupenda na alijua macho yako yako kwenye Pesa tu na ndio maana akakutesa sana,pesa ilikufanya ukasahau kabisa kua mwanaume ni dishi na asie na mtazamo wa kimaendeleo na ndio maana pamoja na ushenzi wake woote bado ukampa nafasi ya kukuoa,eneo hili kuanalo making sana!

Usipasuke kichwa na baadhi ya michango ya wadau humu wengi tuwanafiki sana,inaonekana huo mchepuko umeshaupitisha kua njia kuu natumaini kua ulishauelewa/fahamu hivyo mtasonga kwa amani,

Sisi binadamu dada hakuna alietimia! kikubwa Ni kujifunza kutokana na makosa kisha kujipanga upya,kila la kheri.

Asante dear kwa ushauri ila huyu sikumpendea kipato chake,tulianza mapezi tukiwa hatuna chochote kabisa,pili kuhusu hizi comment za hawa wanaojifanya masaint na much knows kumbe they are just Assholes wala hawanisumbui
 
Qute cherry what do you want from jf family? Naona unashambulia kila anaetoa ushauri. Au ulitaka ubembelezwe? Chillax and listen to people, acha kujifanya unajua zaidi ya wote..!

Mie toka jana namwambia aachane na hizi battle maana yeye mtu akienda tofauti tu lazima aambulie chakuambulia na at the end watu watamchukulia vingine na hata kama hayupo hivyo.
 
Last edited by a moderator:
Na salary nzuri ndo ilikufanya uvumilie vumilie kidogo,..
Sikushangai coz huenda wewe ndo walewale mwanaume mzima kuwekwa ndani na mwanamke hujitumi kuchakarika unakuwa kama umeolewa na sio umeoa
 
Aligongwa ndan ya ndoa nikapatikana sa we unaeonjesha kama karanga et unamkomoa men

Kwenda zako kajambe huko halafu ukafuatilie historia ya mama ako aligawa sana nyapu,kaliwa mnoo hadi na houseboy wenu
 
Hv mnashindwa kujua mtu aliyechanganyikiwa!

Uliyechanganyikiwa ni wewe,kwa just a simple story kama hii,unapaaanic huna point badala yake unajifanya saint utadhaniaga wewe ni Padre,kumbe u just a b....tch!!!
 
duuuh! kwanza hapa umri na kujitambua ni tatizo!!! mshaur na mshauriwa..! wakat mwingine dada fanya kwanza wewe mtu aone mfano, otherwise uniambie huna kipato, halaf mtu hajakuoa acha tabia ya kujiaminisha kuwa tufanye hiki, mwingine anajiuliza nifanye na wewe kama nani? hivo wewe fanya yako mwache afanye yake ukiwa wa kudemand tu hawezi kukuelewa!!

pili, unaonekana lengo ni ndoa na sio maisha mtu na mtu wake yanayoweza pelekea ndoa, how sure ur kwamba sasa umepata njia kuu!!? kwa mwendo huo utachunguliwa sana kama ni mtu wa kuforce ndoa!
hivo vichwa hivo vinakushangaa! hata uliyenaye anakushangaa kwamba kama unaweza kumcheat yule kwa yeye why not yeye kwa mwingine?

funguka mdogo tulia wa ndoa atakuja tu..!!! sio kwa stail hiyo ni mbaya sana..!

all the best anyway

Poor u!
 
Back
Top Bottom