kabanga
Platinum Member
- Dec 12, 2011
- 37,630
- 19,018
wasiwasi wako nini...? wakati mko wa tatu, MankaM dadaenu mkubwa, wewe mamaafacebook na Khantwe.....
Amejitoa bwana acha tubaki wawili mimi na bi mkubwa
Anasema ameniachia eti...
kisa na mkasa....
wasiwasi wako nini...? wakati mko wa tatu, MankaM dadaenu mkubwa, wewe mamaafacebook na Khantwe.....
kisa na mkasa....
hujui nini sasa...? hebu eleza kitu hapa....Mimi sijui binamu
hakuna kitu....? sijakuelewa....hakuna kitu
sio rahisi hivyoo unahitaji kutoa maelezo yaziada...mie nimejivua nimewaachia wao
maamuzi tu
hujui nini sasa...? hebu eleza kitu hapa....
hakuna kitu....? sijakuelewa....
sio rahisi hivyoo unahitaji kutoa maelezo yaziada...
haiwezi kuwa maamuzi, ya kwangu usije kujuta....unanijua lakini!!!
Ahhhha mimi skujui bana nakufaham lol sasa kama meamua tu mwenyewe kwa akili zangu binafs sijashurutishwa na mtu
Mimi sijui ye kasema tu anatuachia...
Ahhhha mimi skujui bana nakufaham lol sasa kama meamua tu mwenyewe kwa akili zangu binafs sijashurutishwa na mtu
sikuelewi kabisaa....hebu subiri tuyaongee chemba...
unakitu gani unaficha...?
Anabipu...we humuoni?
wasiwasi wako nini...? wakati mko wa tatu, MankaM dadaenu mkubwa, wewe mamaafacebook na Khantwe.....