Hatimaye K Lyn (Jacqueline Ntuyabaliwe) achumbiwa na Reginald Mengi

Hatimaye K Lyn (Jacqueline Ntuyabaliwe) achumbiwa na Reginald Mengi

Mazingira yao tu Heaven. Trump huwa yuko wazi sana kwenye hili. Ni prenup tu kuepusha hayo mawazo

Mnh mazingira yapi? What if Kylin atangulie mbele ya haki amuache mzee Mengi?.....hivi hizo prenups ni kwa matajiri peke yake??wale wa kawaida kwa mtogole ambao wanamiliki tu asset mbona huwasikii wakisign hizo prenups?yaani mtu uliyemvulia pichu na kukaa nae kimapendo hutaki aondoke na mali zako???.....wanaume wako soo selfish.....
 
Mdakuzi

Kweli don't judge the book by its cover, kumbe pamoja na mipesa yote huyu Mzee hajawahi kufurahia maisha kama kina siye pangu pakavu tia mchuzi.

Kweli maisha yana maajabu yake, unakuta malofa ndio wana happy marriage lakini nao wanakabiliwa na changamoto za kiuchumi.
 
Last edited by a moderator:
Majanga. Naomba vifungu vya vitabu vinavyotumiwa vinavyosema kwamba ndoa ifungwe kwenye nyumba hizo za ibada!

wala sina haja ya kukupa vifungu we mwenye shida ndo katafute vfungu ili uelewe vizuri
 
Huyu Mzee ni muathirika wa ndoa, kama sasa ana furaha, basi angalau apumzike. Mkewe wa kwanza na ndiye aliyetajirika naye ni mtata sana, kwake ugomvi ni jambo dogo sana, ukipita mbele ya nyumba yake utamsikia tu anafoka na yule mtunza bustani yake ya maua.

Huyu mama ni kiboko ya huyu Mzee, kwani na kiburi chake chote kwa yule mama huwa ananywea kabisa, na kuna wakati waligombana Mzee akashtukia bunduki ya mama ikiwa chini ya mtoto wa kitanda, ndipo Mzee akatoroka nyumbani na kuhamia Haidery Plazza.

Baada ya muda fulani wa upweke akahalalisha mapenzi yake ya muda mrefu na Madam Ritha, kwani walianzana tangu akiwa mwajiriwa wa IPP na ndio sababu ya agizo la mke wa kwanza la kutaka atimuliwe kazini.

Baada ya kuhalalisha Mzee akanunua ile nyumba ya Kinondoni na kuifanyia ukarabati mkubwa ili Mzee aishi pale na Madam. Nakumbuka Madam ndio alikuwa msimamizi wa ukarabati ule, na ukarabati ukafanikiwa na maisha yakaanza.
Lakini ghafla pepo ikaingia balaa, Madam akabainika kuwa na vimchepuko ambavyo ni vijana wadogo, Mzee akaamua kunawa mikono na kujiweka pembeni, na miradi aliyomuanzishia ikawa ndio zawadi yake.

Mzee akasogea kwa binti mmoja Mdogo sana wa Kichagga anaitwa Rose, alikuwa mwajiriwa wa Ofisi ya Msajili wa Makampuni, iliyopo kwenye jengo la Ushirika. Naye akamuoa, lakini ndoa yao haikudumu kwani huyu binti hakuweza kuachana na aliyekuwa mpenzi wake akawa akiendelea kisiri na kumsaidia sana kiuchumi, Mzee alikerwa na hilo akamuacha.

Na K Lyyin naye kapitia njia ngumu kwenye mapenzi, kila aliyekuwa naye hakuona kama anafaa kuolewa, akaoa mwanamke mwingine, nakumbuka alipojiingiza tu kwenye muziki aliingia mapenzini na Mzee (wakati huo akiwa na Madam) lakini baada ya muda waliachana.

Kama akina Kinje na yule bilionea wa mali za famili Mhe. Mohammed D, pamoja na yule Mzungu aliyemtorosha Bongo wakati akimgombania na Kinje.

Nadhani kwa njia hizo, wote sasa wanaweza kuamua kutulia baada ya kuchoshwa na sarakasi za mapenzi na kuchukulia kwamba hii ni nafasi yao ya mwisho kujisahihisha. Nawatakia kila la kheri.

Ova

Wakora waitu.
 
Mdakuzi

Kweli don't judge the book by its cover, kumbe pamoja na mipesa yote huyu Mzee hajawahi kufurahia maisha kama kina siye pangu pakavu tia mchuzi.

Kweli maisha yana maajabu yake, unakuta malofa ndio wana happy marriage lakini nao wanakabiliwa na changamoto za kiuchumi.

We acha tu! Tena ukija kuangalia hawa Mamiss aliowapitia pitia, hasa wa Miss Ilala walikuwa wakimwachia maumivu tu. Na zaidi yule mrembo anaitwa Dotto Nusurupia aliyemnunulia ile Benz nyeusi aliyokuwa akiwakimbiza nayo warembo wenzie, lakini mwisho wa siku akapigwa mimba na mshikaji mwingine.
Unadhani kwanini Mzee aliamua kuishikia bango issue ya dawa za kulevya kwenye vyombo vyake vya habari? Ilikuwa ni kwa ajili ya Kinje, ambaye walizinguana kwa K Lyyin wakati akitoka kutwaa taji la Ilala, kwa sababu K Lyyin aliwapiga tri angle, mzee akajiondoa. Ila Mzee anajua kuchagua visu hahahahaaa!
Ova
 
Back
Top Bottom