Hatari: Mke amfumania mumewe akilawitiwa!

Hatari: Mke amfumania mumewe akilawitiwa!

Gfsonwin. Kwa kweli nakuunga mkono hapa....siku hizi wanaume wengi wanafirwa...tena wameoa na wanawake na watoto kabisa...sijui ndio mwisho wa dunia.....mara nyingi watu wakijaaliwa kuzaa mtoto wa kiume huwa wanafurahi sana lakini itafikia kipindi mtu akijaliwa mtoto wa kike ndio atafurahi....sipati picture mimi kama mzazi nitakua kwenye position gani kama nikisikia kijana wangu anafirwa....tulio wazazi wa watoto wa kiume hata wakike tunatakiwa kuwafatilia sana....maana wakike nao wamekua wasagaji...wakiume ndio hivyo tena wafirwaji.....na mimi naona yote hayo ni kukimbilia kupeleka watoto shule za boarding toka wakiwa wadogo..... kwa kweli dunia imekwishney.

hapo kwenye red nakuunga mkono mkuu sisi kama wazaz at least ile primary education mtoto asome dayschool ili iwe rahis kumkuza katika maadili mema..Kiukweli kuna watoto wengi sana wadogo wanalawitiana sasa hawa wakikua ndo wanakujakua mashoga walokubuhu...Eee Mungu Tuepushe na laana hiii
 
Mshenzi mkubwa ww umeona wapemba na watanga ndio mashoga? kuwa na adabu na usitaje makabila wala rangi za watu. ww mwenyewe unaonekana huna adabu mshenzi mkubwa.
Du msamehe bure..!
 
Kuna kisa kama hicho huku kwetu yule dada kila akikumbuka anazirai amekuwa kama kachanganyikiwa , inaelekea hii tabia inashika kasi
 
hivi kulawitiwa na ushoga ni sawa ee?
 
Yaah boarding schools inahusika hapo coz wanaanza ile inaitwa chenj bin chenj Kisha inafika waqt kuna wanaonogewa kufirwa na hapa ndipo gari linapoteza muelekeo.
Kuzaa mtoto wa kiume kisha kumchunga kuliko dada yake eeh mungu tunusuru na jinsi wasivyo na haya mabaradhuri hawa ukiwakemea wanakwambia kufirwa majallah kama unabisha jaribu ooh dunia inafika tamati.
 
Mzabzab kuna mambo mengine magumu, usipoyasema unaweza kupanda kichaa. Halafu u know ni ngumu sana kuificha hii siri maana beki tatu tayari anaijua na mtu amelazwa hospital. So now mama wa pande zote mbili wanajua issue!

Tuongee ukweli tu huyo mwanamke bado anangoja nini kwa huyo mwanaume? hilo tukio ni fedheha kwa pande zote nne za wana ndoa yaani hii ya mwanamke ambaeme wake anaelambwa na ile ya mwanamke wa huyu basha. Ni aibu kubwa hata shetani hili hawezi kuliangalia kwa macho yote mawili.Hata kama ni umasikini lakini mwambie rafiki yako aachana na huyo mtu ameshamfedhehesha sana.Hakuna mapenzi hapo wala raha ya ndoa, watatazamana vipi.Sidhani hapa kama hii picha itakuja kumtoka huyu mama maishani.Ila sijui bana haya mambo ya ndoa na kupenda haya hayana mshauri,mshauri ni yeye mwenyewe.
 
Amuache haraka haiwezekani kuishi na kulala na shoga atamletea magonjwa au kama haiwezekani ahame chumba nuksi imeshaingia kwenye matrimonial bed :embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1:
 
Doh! ndo maana tunashauriwa kuomba sana Mungu kabla ya kuoa au kuolewa
 
hata kuna waziri wa wizara fulani aliyemuoa aliyewahi kushinda taji la ulimbwende ana michezo kama hiyo kitambo tu! mara kibao washafanyia laana zao mbezi kwenye flats za nssf.

duhh ni yule anayechepuka na mama kijacho wa bongo movie?
 
Nahisi wanaoanzisha thread kama hizi wana mapepo...., Hivi mna malengo gani? mmetumwa na nani? shindwaaaaaa.......!
 
Huwa nikisikia habari za mwanaume anayefir. ..wa nasikitika mno, sana! kifupi mtu wa hivyo nikija ona live namuwasha risasi, ushauri kwa bidada atambae kivyake akate stori na hilo punga.
 
kila mwanaume akidisa na kumuingizia mwanaume mwenzie ukuni, kuna shetani anapoteza uhai kuzimuni....na mashetani walishachoka kuwazika wenzao, wakamshawishi bibie arudi home kisa anajisikia vibaya,,, kayaona yaliyomo....huyo jamaa si shoga ni ------,,,,shoga hawi na hamu ya mwanamke....ila ------ ndo kama hivyo ana mke na watoto lukuki,,,,na huwa ni msiri mno, huwa wanaliwa na wenyewe wanakula....shoga utalijua tuu likipita,,,, na hao wangese wapo kibao..... mola tusaidieeeeee.....
 
mmh dunia imeisha asante mungu kwa neema hii na uniepushe na balaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom