Hatari: Mke amfumania mumewe akilawitiwa!

Hatari: Mke amfumania mumewe akilawitiwa!

Wakubaliane jinsi ya kulea watoto lakini hawawezi ishi tena kama mke na mme!
 
Roho wa Mungu aingilie kati na kuokoa ndoa hii.

Hata hivyo, mambo hayo hayabebeki ktk hali ya kiubinadamu.

WARUMI 1:26-28, hunena: "Hivyo Mungu aliwaacha wafuate tamaa zao za aibu, hata wanawake wakabadili matumizi ya asili kwa matumizi yasiyo ya asili; WANAUME NAO VIVYO HIVYO waliyaacha matumizi ya mke, ya asili, wakawakiana tamaa, wanaume wakiyatenda yasiyopasa, wakapata nafsini mwao malipo ya upotevu wao yaliyo haki yao"..

Pia, "Na kama walivyokataa kuwa na Mungu katika fahamu zao, Mungu aliwaacha wafuate akili zao zisizofaa, wafanye yasiyowapasa..."

HIVYO BASI, HUYO MWANAUME AMEKWENDA KINYUME NA MUNGU NA ANASTAHILI UOKOVU.
 
Kumfira m/mke ni raha sna hadi kisogon ila ctoweza kumfira m/ume mwenzangu
 
Jamani mleta mada nisamehe ila haka kahadithi kako kamezidi CHUMVI... Hainiingii akilini mtu a-du apige miyowe hadi mtu asikilize sauti kwa nje.
 
Jamani mleta mada nisamehe ila haka kahadithi kako kamezidi CHUMVI... Hainiingii akilini mtu a-du apige miyowe hadi mtu asikilize sauti kwa nje.

unaishi wapi wewe mpaka unaona hii ni hadithi ya kutunga? hali ni mbaya kuliko kisa hiki.
 
Kwa nini? Kuna ubaya gani endapo anayefirwa ana-enjoy? Huko ni kuingilia uhuru wa mtu kwenye personal issues..! Pili jibu kwa hoja siyo kuporomosha matusi..!

sheria zetu za nchi ni kosa la jinai kufanya mapenzi ya jinsia moja,kwa hiyo wewe na wenzako mtambue kwamba mnafanya uhalifu!
 
Cha ajabu nini, kelele? Kama huelewi uliza vizuri ueleweshwe. Wengine hawaendi kibubu bubu na wala hawaogopi kupiga kelele.
Jamani mleta mada nisamehe ila haka kahadithi kako kamezidi CHUMVI... Hainiingii akilini mtu a-du apige miyowe hadi mtu asikilize sauti kwa nje.
 
Mmm!!♥ asije kuwa kamanda.

uwezekano mkubwa huyu jamaa ni gamba kwasababu ndiyo yamezoea dezo na kuna mchangiaji mmoja anasema ni mtangazaji mmoja wa redio maarufu hapa mjini! nadhani wale wa mujini tumepata mwanga zaidi kuhusu mtuhumiwa!
 
Mmm!!♥ asije kuwa kamanda.

Ruttashobolwa huyu ndo uliyemualika whie party!!!!!
Am sure akija ataharibu tu hali ya hewa maana kazoea fujo amani haijui huyu mtu ye kila kitu siasa kila kibaya chadema
CDM mtuwacheeee tupumue.
Ritz invitation is canceled
 
Last edited by a moderator:
Mi naona kama huyu mleta topic muongo, kwasababu kama ni jirani yake na kamwambia yote hayo inamaana wana ukaribu mnoo na kama wana ukaribu, huyu msichana haiwezi kuileta jamiiforums, kwa maana atamuaibisha mwenzake na mme wake, paka umwambie mtu siri nzito hiyo ina maana unamuamini kufa kupona, conclusion hii topic ya uongo huyu kaiweka hapa basii tuu kupata cha kuongea, na kama kweli why ulete topic nzito hii hapaa....


i concur. unajua sikiliza bwana...ukishakubali kuingia hapa jf ukubali yote; ulongo, ukweli, udako all of that. sasa wewe usiwe na presha kijana kaa ukijua hapa wapo watu wanapitisha time so nawe soma pitisha muda maisha yanaenda.....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom