Hatari: Mke amfumania mumewe akilawitiwa!

Hatari: Mke amfumania mumewe akilawitiwa!

( amuwekee ikiwa ya moto)
hao wadudu wakishatoka, ujue ndiyo pona yake huyo, na atakuwa na kidonda ambacho kitamchukua muda kupona, mpk anapona hicho kidonda , anakuwa huo mchezo basi keshaacha, na ule muwasho unakuwa hakuna tena.

Hii inaelekea kuwa ni dawa ya asili na pengine bora zaidi; ila sasa tiba ya hicho kidonda inakuwaje maana umesema itachukua muda kupona!
 
Wewe unayesaema wakae wazungumze kama ni wewe uliyegegeduliwa hivi kwenye kikao utaonge nini utawaambia mnisamehe sitagegeduliwa tena kaka tabia zote za kishetani huwa ni ngumu kuziacha huyo jamaa hajaanza siku hiyo hadi amekosa uvumilivu na kuamua kufanya hadharan maana hapo kwake ni kama hadharan had beki tatu anajua.We dada kama unasoma comment hii nakushauri kama jamaa anapiga mashine fresh mvumilie ila ujue hawezi kuacha kwan ukimuuliza a takuambia anapata raha tofauti na anayopata akipiga kwa mwanamke.
 
Aachane na huyo mumewe, jambo hilo inabidi wapange jinsi yatavyolea watoto wao na mambo mengine.

Zaidi ya hapo asirudi nyumbani upesi maana inaweza kumletea hali ya kuzimia zimia tena kila anapomuona mumewe mpaka atakapozoea na kusahau hasa kama wazazi wake wapo karibu arudi kwao tu.

kuzoea nakubaliana na ww anaweza kuzoea....bt kusahau never haitokuja tokea uyo mdada akasahau ayo yaliyomkumba mwandani wake
 
Topic nzito zinapelekwa wapi...?
Mi naona kama huyu mleta topic muongo, kwasababu kama ni jirani yake na kamwambia yote hayo inamaana wana ukaribu mnoo na kama wana ukaribu, huyu msichana haiwezi kuileta jamiiforums, kwa maana atamuaibisha mwenzake na mme wake, paka umwambie mtu siri nzito hiyo ina maana unamuamini kufa kupona, conclusion hii topic ya uongo huyu kaiweka hapa basii tuu kupata cha kuongea, na kama kweli why ulete topic nzito hii hapaa....
 
Tuko ....hujatulia wewe!
Sasa kama ingekuwa inaponya mbona haponi akiwekewa ile ndizi ya nyama? maana nayo inakuwa ya moto balaa, na ni nene kuliko hata hizo ndizi bukoba...
 
Last edited by a moderator:
Shikamoo napita lakini jamaa zalilisha sana jina la mwanaume
 
............. Tena huyu jamaa (anayelawitiwa) anayefanyiwa kitendo hiki ni mtu maarufu na ni mtangazaji wa radio moja maarufu jjijini.......Inasikitisha sana ...
 
Dah! Cnc wameishi miaka yote hyn basi waendelee kuishi cz kumuacha itakua aibu kwa mwaume.
 
There are currently 2719 users browsing this thread. (101 members and 2618 guests)
 
Binadamu tuna kazi kubwa ya kushauri, wanaume wanakula tigo, ila wao wakiliwa tigo inakuwa nongwa!
binafsi ninachokiamini ni kuwa mwanaume anaelawiti ni rahisi sana na yeye kulawitiwa. Jamani tayari hii dhambi imisha ingia, kila mtu ashikilie imani yake. Mimi sitalawiti ktk maisha yangu, vivo hivo mke wangu akinishawishi kumlawiti hata kama nilikiwa nampenda namna gani upendo utaishia hapo!
haya maisha ni mafupi usiishi na mtu ambae moyo wako tayari uko mbali nae kisa eti watoto!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom