Hatari: CCM yaunda KIKUNDI cha kuvuruga UKAWA

Hatari: CCM yaunda KIKUNDI cha kuvuruga UKAWA

Zitto ataendelea kuwatafuna mpaka mwisho wenu, watu hawapati usingizi kwasababu yake. Mtaweweseka sana na Zitto. Mtakumbuka tu kuwa "zambi ya ubaguzi ni kama kula nyama ya mtu, ukisha anza hauachi". Jamani muacheni ZItto fanyeni mambo yenu si mlisema hana athari mbona sasa hamlali?

nani alali, sisi yeye


yeye ndiye anashinda kwenye vikao vya siri na wasaliti wenzake


yeye ndio anashinda kwa watokomeza panya ........................................au?
 
Nawashauri wazanzibar woooote mliopo humu mjengoni tuanzishe umoja wetu wakutetea Zanzibar huru. Tukifanikiwa kupata ukombozi wa Zanzibar automatically Tanganyika itapatikana. Umoja huu tuite jina lolote kwa mfano ZAKWA lakini lengo liwe ni Zanzibar Kwanza
 
kiukweli kupata katiba mpya kwa mfumo huu tunaoenda nao ni kazi kubwa sana
mara tanzania kwanza mara ukawa mara DARAJA
KAMA WANA MALENGO YANAYOFANANA kwanini wasiwe wa moja
 
Yericko Nyerere

[video=youtube_share;ko4A4YKsXDk]http://youtu.be/ko4A4YKsXDk[/video]

Hivi wewe mzee mzima ni lazima uchangie kama umekosa hoja?
Mpuuzi ni mpuuzi tu.

Tanganyika yangu kwanza, Muungano bila Tanganyika siyo Muungano
 
Last edited by a moderator:
Torongey ametelekezwa na chama chake Chalinze
 
CCM wana mawazo ya kipumbavu sana, wanadhani wao ndiyo wenye hatimiliki na Tanzania, wameamua kujivua akili, wameamua kujivua utu, wameamua kujivua hekima, wamevaa ukatili, ugaidi, ujambazi na sifa zote za ibilisi.

Wameamua kubaka katiba ya watanzania

NawaDanganyika bado wanawachagua so ndo utaelewa NCH hii ina Safari ndefu kwenye UKOMBOZI CCM wanapotamba kutawala milele nikweli cz wapiga KURA wengi ni maBWEGE vinginevyo huu ndo ungekuwa Mwisho wao,,!
 
Zitto ataendelea kuwatafuna mpaka mwisho wenu, watu hawapati usingizi kwasababu yake. Mtaweweseka sana na Zitto. Mtakumbuka tu kuwa "zambi ya ubaguzi ni kama kula nyama ya mtu, ukisha anza hauachi". Jamani muacheni ZItto fanyeni mambo yenu si mlisema hana athari mbona sasa hamlali?

Zitto anaendelea kupandsha CD4 tartiiiibu kwa fedha za ccm....... chezeya prezoo
 
Aisee wasaliti nchi hii wana wakati mgumu sana.

Lakini wale wa kutoka Zanzibar tayari washapewa angalizo la kushughulikiwa. Na bahati mbaya kule hawatanii wanapoamua jambo. Nashangaa CCM imeng'ang'ania kura ya wazi. Subirini muone katika maamuzi yatakayo amuliwa kwa kura ya wazi na maccm wakasema serikali mbili kwa maagizo ya chama halafu bunge likiisha yatakayo wapata huko Zenj.
RIP zitakuwa nyingi.
View attachment 147550


Sent from my iPad using JamiiForums
 
Daraja la wahuni
Kama wana nia njema kwanini wasiunganishe nguvu UKAWA. Hii ni mbinu ya wazi ya kupunguza nguvu za UKAWA. Uchorwe mstari sasa kama wako nasi au dhidi yetu....Daraja la kitu gani? Uhuni mtupu

Dada inasikitisha sana kuona kuna kundi la vijana nchini tumelipa dhamana yakutunga katiba lakini wao wanajijenga kisiasa.
 
Hivi wewe mzee mzima ni lazima uchangie kama umekosa hoja?
Mpuuzi ni mpuuzi tu.

Tanganyika yangu kwanza, Muungano bila Tanganyika siyo Muungano
Mkuu Mungi Tanganyika ndio chama gani?
 
Ni wazi kuwa zoezi Zima la kuandika katiba mpya haikuwa ajenda wala sera ya watawala na ccm yao. Hili jambo liliporwa ama kudandiwa na mwenyekiti wa ccm kwa lengo moja la kujipatia umaarufu. Kinachofanywa sasa ni kuvuruga ama kuharibu zoezi hilo baada ya kushindwa kupenyeza mambo ama vipengele vinavyolinda udhalimu, wizi, uhalifu na masilahi yao binafsi.

Ni majuzi tu kiranja mkuu wa ccm ametamka wazi kuwa hili zoezi linaweza kusukumwa mbele hadi mwakani ili kupisha utekelezaji wa mambo mengine. Katika kuonesha dhamira ovu waliyo nayo, jana Kikwete amediriki kutamka wazi kuwa kama mchakato huu utashindikana basi watarejea kwenye katiba ya mwaka 1977 ambayo ilishavunjwa na kunajisiwa na Wazanzibar wenyewe wakishirikiana na watawala walioshindwa kusimamia na kulinda viapo vyao.

Haya yote yanafanywa sio kwa bahati mbaya ila ni makusudi na imepangwa iwe hivyo hasa kwa kurejea hotuba ya Kikwete iliyovishwa kilemba cha uzinduzi lakini kwayo ikiwa na maudhui ya kumshambulia Mhe. Jaji Warioba na watu wengine. Katika hilo tunaona hata wajumbe wengine ndani ya bunge hilo wakijikita kwenye mipasho, kutukana na kushambulia wengine badala ya kujenga hoja za msingi.

Hakika dhambi inayotendwa na watawala pamoja na udhalimu uliojaa hila na ubinafsi kwa watanzania itawatafuna siku zote za maisha yao
 
kama ukawa ina nia ya kuiua ccm kwa nn ccm isijihami kwa kuua Ukawa?
 
Back
Top Bottom